• Download App
    |The focus of the Mahayuti Government should be allround development of womens power Devendra Fadnavis

    महायुती सरकारचा ध्यास, स्त्री शक्तीचा व्हावा सर्वांगीण विकास – देवेंद्र फडणवीस

    ‘मुख्यमंत्री महिला सक्षमीकरण अभियाना’च्या थीम सॉंगचे लोकार्पण


    विशेष प्रतिनिधी

    गडचिरोली: मृद्ध आदिवासी संस्कृती, परंपरा आणि वैभवशाली वारसा लाभलेल्या गडचिरोली जिल्ह्यात महायुती सरकारच्या पहिल्या जिल्हास्तरीय ‘मुख्यमंत्री महिला सक्षमीकरण अभियान’ कार्यक्रम मंगळवारी संपन्न झाला. यावेळी मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे, उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस, मंत्री धर्मरावबाबा आत्राम, खासदार अशोक नेते, आमदार कृष्णा गजबे, आमदार डॉ. देवराव होळी आणि अधिकारी उपस्थित होते.The focus of the Mahayuti Government should be allround development of womens power Devendra Fadnavis



    या कार्यक्रमात ‘मुख्यमंत्री महिला सक्षमीकरण अभियाना’च्या थीम सॉंगचे लोकार्पण, विविध क्षेत्रात उत्कृष्ट कार्य करणाऱ्या नवरत्न महिलांचा गौरव आणि विविध योजनांच्या लाभार्थ्यांना आर्थिक मदतीचे धनादेश वाटप केले. या अभियानाचा जिल्ह्यातील लाखो महिलांना लाभ झाला.

    याप्रसंगी फडणवीस म्हणाले, महिलांना आत्मनिर्भर बनवण्याच्या उद्देशाने हे अभियान सुरू केले आहे. महायुती सरकार ने महिला बचत गटांना आतापर्यंत सर्वाधिक असे 7,000 कोटीचे कर्ज दिले आहे. जल, जंगल, जमीन यांचे संरक्षण व संवर्धन करून गडचिरोली जिल्ह्याची प्रतिमा बदलण्याचे काम सुरू आहे. आधुनिक गडचिरोलीचा सर्वाधिक लाभ युवक व महिलांना होणार आहे.

    The focus of the Mahayuti Government should be allround development of womens power Devendra Fadnavis

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    सत्याच्या मोर्चाची दुसरी बैठक यशवंतराव चव्हाण सेंटर मध्ये; राज आणि उद्धव हजर, पण पवार आणि काँग्रेसचे वरिष्ठ नेते मात्र गैरहजर, बैठकीचे महत्त्व राहिलेच काय??

    Maharashtra SEC : स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुकांत व्हीव्हीपॅट नाहीच; कायद्यात तरतूद नसल्याचे निवडणूक आयोगाचे स्पष्टीकरण

    स्वतः अध्यक्ष राहिलेल्या आणि नातवाला अध्यक्ष केलेल्या पवारांना आता क्रिकेटमध्ये राजकीय व्यक्ती नको!!