• Download App
    Rahul Gandhi दलित असल्यामुळेच सोमनाथ सूर्यवंशीची हत्या; न्यायालयीन चौकशीचा निष्कर्ष येण्यापूर्वीच राहुल गांधींचा आरोप!!

    Rahul Gandhi : दलित असल्यामुळेच सोमनाथ सूर्यवंशीची हत्या; न्यायालयीन चौकशीचा निष्कर्ष येण्यापूर्वीच राहुल गांधींचा आरोप!!

    विशेष प्रतिनिधी

    परभणी : परभणीतील दंगली दरम्यान सोमनाथ सूर्यवंशीची पोलिसांनीच तो दलित असल्यामुळे हत्या केली. मुख्यमंत्र्यांनी विधानसभेत दिलेले वक्तव्य पूर्ण खोटे आहे, असा आरोप लोकसभेतले विरोधी पक्षनेते राहुल गांधी संबंधित प्रकरणाच्या न्यायालयीन चौकशीचा निष्कर्ष येण्यापूर्वीच केला. सोमनाथ सूर्यवंशीच्या कुटुंबीयांची भेट घेऊन अडीच तीन तासांचा महाराष्ट्र दौरा आटोपून ते निघून गेले.

    Chhagan Bhujbal अजितदादांनी भूमिका मांडल्यानंतरही भुजबळांनी पुन्हा काढले अजितदादांच्या राजकीय नियोजनाचे वाभाडे!!

    परभणी एका मनोरुग्णाने संविधान स्मृती स्तंभाची विटंबना केल्यानंतर मोठे दंगल झालीह त्यामध्ये सोमनाथ सूर्यवंशी या तरुणाचा संशयास्पद मृत्यू झाला. या संदर्भात महायुती सरकारने चौकशी आणि तपास करण्यासाठी न्यायालयीन यंत्रणा नेमली. या यंत्रणेने चौकशी आणि तपास सुरू केला. तिचा निष्कर्ष अद्याप हाती येणे बाकी आहे, पण तरी देखील राहुल गांधींनी परभणीत येऊन सोमनाथ सूर्यवंशीच्या कुटुंबीयांची भेट घेतली आणि तो दलित असल्यामुळेच पोलिसांनी त्याची हत्या केली. मुख्यमंत्र्यांनी या संदर्भात विधानसभेत दिलेले वक्तव्य खोटे आहे, ते पोलिसांना वाचवत आहेत, असा आरोप केला.

    या दौऱ्यामध्ये त्यांच्या समाजात काँग्रेसचे प्रदेशाध्यक्ष नाना पटोले, काँग्रेसचे प्रभारी रमेश चेन्निथला, माणिकराव ठाकरे, ज्येष्ठ नेते बाळासाहेब थोरात, विजय वडेट्टीवार, नितीन राऊत, यशोमती ठाकूर वगैरे नेते होते.

    Young man was killed because he was Dalit : Rahul Gandhi

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    India GDP : तिसऱ्या तिमाहीत GDP वाढ 7.8% राहिली; 50% ट्रम्प टॅरिफ असूनही अर्थव्यवस्था मजबूत

    अमेरिका आणि इजरायलच्या हल्ल्यांमुळे इराणचे युवराज खूश इराण मध्ये नवी राजवट आणायची प्रतिज्ञा

    PM Modi : PM म्हणाले- 12 वर्षांत भारताने आपली ताकद ओळखली; विकसित देश आमच्यासोबत व्यापार करार करत आहेत; मिलेनियल्सनंतर Gen-Z काँग्रेसला धडा शिकवेल