• Download App
    Delhi elections दिल्ली निवडणुकीपूर्वी बांगलादेशी घुसखोरांचे

    Delhi elections : दिल्ली निवडणुकीपूर्वी बांगलादेशी घुसखोरांचे दणादण बनवले जात होते मतदार कार्ड

    Delhi elections

    पोलिसांनी 11 जणांना पकडले ; सहा बांगलादेशींचा समावेश


    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : Delhi elections दिल्लीत अवैध बांगलादेशी घुसखोरांवर पोलिसांची कारवाई सुरूच आहे. ताज्या प्रकरणात दिल्ली पोलिसांनी बनावट मतदार आणि आधार कार्ड बनवणाऱ्या टोळीचा पर्दाफाश केला आहे.Delhi elections

    घुसखोरांना बेकायदेशीर कागदपत्रे पुरवणाऱ्या टोळीतील 11 जणांना अटक करण्यात आली आहे. यामध्ये बनावट वेबसाइट, आधार कार्ड ऑपरेटर आणि तांत्रिक तज्ज्ञांचा समावेश आहे. अटक करण्यात आलेल्या आरोपींमध्ये 6 बांगलादेशींचा समावेश आहे. आरोपी बनावट वेबसाईटच्या माध्यमातून बनावट ओळखपत्र तयार करून स्वत:ला भारताचे नागरिक असल्याचे सिद्ध करण्यासाठी घुसखोरांना मदत करत होते.



    पोलिस उपायुक्त (डीसीपी) अंकित चौहान यांच्या म्हणण्यानुसार, आरोपींनी बनावट वेबसाइटद्वारे बनावट आधार कार्ड, मतदार ओळखपत्र आणि इतर बनावट कागदपत्रे तयार करून बांगलादेशी घुसखोरांना मदत केली.

    एएनआय वृत्तसंस्थेनुसार, डीसीपी चौहान यांनी सांगितले की, बांगलादेशी घुसखोर जंगलातून आणि एक्स्प्रेस ट्रेनमधून भारतात प्रवेश करतात. ते म्हणाले की, आतापर्यंत 11 आरोपींना अटक करण्यात आली आहे जे बनावट वेबसाइटद्वारे बनावट ओळखपत्र वापरून बांगलादेशी नागरिकांना मदत करतात.

    Voter cards were being made for Bangladeshi infiltrators before the Delhi elections

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    आम आदमी पार्टीच्या सोशल मीडिया हँडलरच्या डोक्यातून आली कॉकरोच जनता पार्टी; पण भ्रम आणि वास्तव!!

    Cockroach Janata Party : कॉकरोच जनता पार्टीचे 5 दिवसांत 60 लाख फॉलोअर्स; जाहीरनामा प्रसिद्ध- महिलांना 50% आरक्षण, CJI ना राज्यसभेवर पाठवणार नाही

    NEET Re-Exam : नीट फेर-परीक्षेपूर्वी बनावट टेलिग्राम चॅनेलवर कारवाई; शिक्षणमंत्री म्हणाले- त्वरित ब्लॉक करा; पेपरफुटी प्रकरणात 5 आरोपींना तुरुंगात पाठवले