एल्विश यादवला 14 दिवसांची न्यायालयीन कोठडी सुनावण्यात आली आहे
विशेष प्रतिनिधी
नोएडा : बिग बॉसचा विजेता आणि प्रसिद्ध यूट्यूबर एल्विश यादवला 14 दिवसांची न्यायालयीन कोठडी सुनावण्यात आली आहे. नोएडा पोलिसांच्या पथकाने रविवारी एल्विश यादवला चौकशीसाठी बोलावले होते. ज्यानंतर त्याला अटक करण्यात आली.Shocking Elvis confession says Yes I used to serve snakes and their poison at parties
आता बातमी अशी आहे की एल्विशने पोलिसांसमोर आपला गुन्हा कबूल केला आहे. एल्विश यादवने सापाचे विष मागवल्याची कबुली दिली आहे. एल्विश इतर आरोपींच्या संपर्कात होता. दुसरीकडे, एल्विशच्या याचिकेवर आज न्यायालयात सुनावणी होऊ शकली नाही. कारण नोएडामध्ये वकिलांचा संप सुरू आहे.
पोलिस तपासादरम्यान एल्विश यादवने काही लोकांच्या संपर्कात असल्याची कबुली दिली. पोलिसांनी एल्विशचे लोकेशन आणि सीडीआरही दाखवला. तसेच, चौकशीदरम्यान एल्विशनेही साप आणि विष पुरवल्याची बाब मान्य केली. एल्विश पोलिसांच्या प्रश्नात अडकला. नोएडा पोलिसांनी 29 एनडीपीएस कायदा लागू केला आहे. या प्रकरणात आरोपीला किमान 20 वर्षांची शिक्षा होण्याची शक्यता आहे. या कायद्यानुसार जामीन सहजासहजी मिळत नाही. फार्म हाऊसमध्ये झालेल्या पार्टीचे तपशीलही दाखवण्यात आले.
Shocking Elvis confession says Yes I used to serve snakes and their poison at parties
महत्वाच्या बातम्या
- महादेव सट्टा ॲपप्रकरणी भूपेश बघेलांविरुद्ध FIR; छत्तीसगडच्या माजी मुख्यमंत्र्यांसह 21 आरोपी
- मोदी म्हणाले- काँग्रेस आघाडी वापरते आणि फेकून देते, इंडिया आघाडी त्यासाठीच!
- राहुल + उद्धवचे “हिंदुत्व” मंदिरांमधून बाळासाहेबांच्या स्मारकापर्यंत आले; पण सावरकरांवर बोलायची हिंमत नाही दाखवू शकले!!
- प्रकाश आंबेडकर आले राहुल गांधींच्या व्यासपीठावर; पण खात्री नाही महाराष्ट्रात एकत्र लढण्यावर!!