वृत्तसंस्था
Ravi Kishan देशातील २७२ प्रमुख व्यक्तींनी काँग्रेस पक्षाला एक खुले पत्र लिहून म्हटले आहे की, काँग्रेस पक्ष आणि राहुल गांधी वारंवार संवैधानिक संस्थांवर हल्ला करत आहेत, कोणत्याही खऱ्या पुराव्याशिवाय आरोप करत आहेत आणि निवडणूक आयोगाची बदनामी करत आहेत आणि त्यावर मत चोरीचा आरोप करत आहेत.Ravi Kishan
या पत्रावर प्रतिक्रिया विचारली असता, रवी किशन म्हणाले, “राहुल गांधी हे भाजपचे एक उत्तम प्रचारक आहेत. त्यांनी कृपया बोलणे थांबवू नये. त्यांचे कठोर, असभ्य शब्द देखील पंतप्रधान नरेंद्र मोदींसाठी वरदान आहेत.”Ravi Kishan
एक दिवस आधी म्हणाले – राहुल मासे पकडायला गेले होते.
एक दिवस आधी, रवी किशन म्हणाले होते की, राहुल गांधी बिहारमध्ये मासे पकडायला गेले होते, पण हा बिहारचा मासा होता. त्यांना ते तसं समजणार नाही. बिहारमधील वोटर अधिकार मोर्चाच्या परिणामाबद्दल विचारलेल्या प्रश्नाला उत्तर देताना रवी किशन म्हणाले होते की, राहुल गांधींना वाटले, “चला बिहारमध्ये जाऊन काही मासे पकडूया.”
त्यांच्यासाठी ही एक पिकनिक आहे. मग मी ऐकले की ते कंबोडियाला गेले आहेत की दुसरीकडे. सत्य काय आहे ते देवालाच माहीत. जर तुम्हाला राजकारण करायचे असेल तर बिहारला जाऊन पाण्यात उडी मारू नका.
खासदार म्हणाले, “आम्ही तिथे प्रत्येक मतासाठी घाम गाळला. आम्ही जमिनीवर काम केले. पक्षाचे प्रत्येक खासदार आणि आमदार तिथे तैनात होते. आमचा संपूर्ण पक्ष तिथे गेला आणि युद्धासारखा लढला. आमच्यासाठी निवडणुका ही फक्त निवडणूक नाही तर एक युद्ध आहे. राहुल यांच्या राजकारणाबद्दल फक्त महादेवच जाणतो.”
Ravi Kishan Rahul Gandhi BJP Campaigner Gorakhpur Photos Videos Statement
महत्वाच्या बातम्या
- नितीन गडकरी यांचे ‘एनएचएआय’ला आदेश, नवले पूल परिसरातील अपघात रोखण्यासाठी तातडीने उपाययोजना करा
- कोल्हापुरात हसन मुश्रीफांच्या नाड्या आवळल्या; मुंबईत नवाब मलिकांना जमालगोटा!!; भाजपच्या स्वबळाचा राष्ट्रवादीला तोटा!!
- Mahua Moitra : बांगलादेशच्या माजी निवडणूक आयुक्तांना अटक; महुआंनी केली भारताशी तुलना, भाजपचे प्रत्युत्तर
- S Jaishankar : SCO बैठक, जयशंकर यांनी मॉस्कोमध्ये पुतीन यांची घेतली भेट, परराष्ट्र मंत्री म्हणाले- आम्ही आमच्या लोकांच्या संरक्षणासाठी प्रत्येक पाऊल