• Download App
    राहुल गांधींसमोरच भिडले तिकीट दिलेले आणि रद्द केलेले उमेदवार, राव दान सिंह आणि किरण चौधरींनी एकमेकांकडे दाखवली बोटे|Rao Dan Singh and Kiran Choudhary, who were ticketed and canceled candidates clashed in front of Rahul Gandhi

    राहुल गांधींसमोरच भिडले तिकीट दिलेले आणि रद्द केलेले उमेदवार, राव दान सिंह आणि किरण चौधरींनी एकमेकांकडे दाखवली बोटे

    विशेष प्रतिनिधी

    सोनीपत : काँग्रेस नेते राहुल गांधी बुधवारी हरियाणा दौऱ्यावर होते. येथे त्यांनी सर्वप्रथम चरखी दादरी येथे पक्षाचे उमेदवार राव दान सिंह यांच्या समर्थनार्थ रॅली काढली. दरम्यान, कन्या श्रुतींचे तिकीट रद्द केल्याने संतप्त आमदार किरण चौधरी आणि उमेदवार राव दान सिंह यांच्यात मंचावर राहुल यांच्यासमोर वादावादी झाली. दोघांनी एकमेकांकडे बोटे दाखवली.Rao Dan Singh and Kiran Choudhary, who were ticketed and canceled candidates clashed in front of Rahul Gandhi

    यानंतर राहुल गांधी यांनी रॅलीला संबोधित करताना हरियाणातील सर्व 10 जागा जिंकणार असल्याचे सांगितले. 4 जून रोजी भारतामध्ये आघाडी सरकार स्थापन होत आहे. यानंतर एका महिन्यानंतर 4 जुलै रोजी देशातील करोडो महिलांच्या खात्यात 8500 रुपये येणार आहेत.



    मी देशाचा मुलगा आहे आणि पंतप्रधान नरेंद्र मोदी देशाचे राजा आहेत, असे राहुल गांधी म्हणाले. काँग्रेस तरुणांना पहिली कायमस्वरूपी नोकरी देणार असल्याचे ते म्हणाले.

    राहुल म्हणाले- कायमस्वरूपी नोकरी मिळवण्याचा अधिकार देऊ

    तुम्ही सगळ्यांबद्दल बोललात, पण आमच्याबद्दल बोलला नाही, असे तरुणांचे म्हणणे आहे. 30 लाख नोकऱ्या रिक्त आहेत, त्या आम्ही तुम्हाला देऊ. दुसरे ऐतिहासिक कार्य: आम्ही सर्व पदवीधरांना मोठा अधिकार देणार आहोत, तुम्हाला आश्चर्य वाटेल.

    जगातील कोणत्याही सरकारने आजपर्यंत असे केले नाही. आम्ही तुम्हाला तुमच्या पहिल्या कायमस्वरूपी नोकरीचा अधिकार देणार आहोत. तुम्हाला या नोकऱ्या हरियाणातील खाजगी क्षेत्रातील आणि सरकारी महाविद्यालयांमध्ये मिळतील.

    या वर्षीचे हे काम असेल. तुम्हाला उत्कृष्ट प्रशिक्षण मिळेल. या कामासाठी यावर्षी तुम्हाला एक लाख रुपये मिळतील. ज्याप्रमाणे महिलांच्या खात्यात दरमहा 8500 रुपये येतील, त्याचप्रमाणे हे पैसे तुमच्या खात्यात मोठ्या प्रमाणात येतील.

    महिला दिवसाचे 16 तास काम करतात, त्यामुळे त्यांच्या खात्यात पैसे जमा होतील

    आता बघा बायका हसत आहेत. पुरुष काळजीत पडत आहेत. आता मला ते समजावून सांगावे लागेल. 21व्या शतकात भारतात स्त्री आणि पुरुष दोघेही काम करतात. त्यासाठी त्यांना पगार मिळतो. आठ तासांनंतर दोघी घरी जातात, मात्र महिला आणखी आठ तास काम करतात. त्या 16 तास काम करतात. त्यामुळे सरकार त्यांच्या खात्यात पैसे जमा करणार आहे. एक लाख रुपये येतील.

    Rao Dan Singh and Kiran Choudhary, who were ticketed and canceled candidates clashed in front of Rahul Gandhi

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Amit Shah : अमित शहांनी सांगितला आरोग्याचा मंत्र, म्हणाले- 2 तास व्यायाम, 6 तास झोप गरजेची; आज मी सर्व औषधांपासून मुक्त

    National Herald case : नॅशनल हेराल्ड प्रकरणी खरगे म्हणाले- आम्ही घाबरणार नाही; भाजपने म्हटले- कायदेशीर उत्तर द्या, राजकारण करू नका

    Central Goverment : परदेशात काम करण्यासाठी लवकर कायदा बनणार; उल्लंघनासाठी 10 वर्षांची शिक्षा शक्य