• Download App
    Punjab Election : खुद्द एनआरआय बहिणीकडूनच नवज्योतसिंग सिद्धूंवर गंभीर आरोप, म्हणाल्या- आईला बेघर केले, नात्याबाबत खोटे बोलले!। Punjab Election Serious allegations against Navjyot Singh Sidhu from sister, said He made mother homeless, lied about relations

    Punjab Election : खुद्द एनआरआय बहिणीकडूनच नवज्योतसिंग सिद्धूंवर गंभीर आरोप, म्हणाल्या- आईला बेघर केले, नात्याबाबत खोटे बोलले!

    पंजाब विधानसभा निवडणुकीपूर्वी काँग्रेसचे प्रदेशाध्यक्ष नवज्योत सिंग सिद्धू वादात सापडले आहेत. अमेरिकेत राहणाऱ्या सिद्धूंच्या बहीण डॉक्टर सुमन तूर यांनी त्यांच्यावर गंभीर आरोप केले आहेत. वडील भगवंत सिद्धू यांच्या निधनानंतर भाऊ सिद्धूने आई निर्मल भगवंत आणि बहिणींना घरातून हाकलून दिल्याचे सांगितले. सिद्धूने लोकांना खोटे सांगितले की तो (सिद्धू) दोन वर्षांचा असताना त्याचे पालक वेगळे झाले होते. सुमन तूर यांनी सांगितले की, त्यांच्या आईचा दिल्ली रेल्वे स्थानकावर बेवारस अवस्थेत मृत्यू झाला होता. सुमन तूर म्हणाल्या की, त्या या मुद्द्यावर नवज्योत सिद्धू यांना त्यांच्या अमृतसर येथील घरी भेटायला गेल्या होत्या, पण त्यांनी गेट उघडले नाही. त्यांना व्हॉट्सअॅपवर ब्लॉकही केले. Punjab Election Serious allegations against Navjyot Singh Sidhu from sister, said He made mother homeless, lied about relations


    वृत्तसंस्था

    चंदिगड : पंजाब विधानसभा निवडणुकीपूर्वी काँग्रेसचे प्रदेशाध्यक्ष नवज्योत सिंग सिद्धू वादात सापडले आहेत. अमेरिकेत राहणाऱ्या सिद्धूंच्या बहीण डॉक्टर सुमन तूर यांनी त्यांच्यावर गंभीर आरोप केले आहेत. वडील भगवंत सिद्धू यांच्या निधनानंतर भाऊ सिद्धूने आई निर्मल भगवंत आणि बहिणींना घरातून हाकलून दिल्याचे सांगितले. सिद्धूने लोकांना खोटे सांगितले की तो (सिद्धू) दोन वर्षांचा असताना त्याचे पालक वेगळे झाले होते. सुमन तूर यांनी सांगितले की, त्यांच्या आईचा दिल्ली रेल्वे स्थानकावर बेवारस अवस्थेत मृत्यू झाला होता. सुमन तूर म्हणाल्या की, त्या या मुद्द्यावर नवज्योत सिद्धू यांना त्यांच्या अमृतसर येथील घरी भेटायला गेल्या होत्या, पण त्यांनी गेट उघडले नाही. त्यांना व्हॉट्सअॅपवर ब्लॉकही केले.

    सुमन तूर म्हणाल्या की, नवज्योत सिद्धू खूप क्रूर आहे. 1986 मध्ये जेव्हा त्यांचे वडील भगवंत सिद्धू यांचा भोग सोहळा झाला तेव्हा लगेचच सिद्धू आणि आईने त्यांना घरातून हाकलून दिले. सुमनने सांगितले की, त्यांच्या आईने तिची प्रतिमा वाचवण्यासाठी दिल्लीत चकरा मारल्या आणि शेवटी दिल्ली रेल्वे स्टेशनवरच त्यांचा मृत्यू झाला. सिद्धूने हे सर्व संपत्तीसाठी केल्याचे सुमन तूर यांनी सांगितले.

    वडिलांच्या मृत्यूनंतर सिद्धूने आईला घरातून हाकलले

    NRI भगिनी पुढे म्हणाल्या की, नवज्योत सिद्धूची सासू जसवीर कौर यांनी आमचे घर उद्ध्वस्त केले आहे. मी माझ्या वडिलोपार्जित घरी कधीही जाऊ शकले नाही. अमेरिकेतील न्यूयॉर्क येथे राहणाऱ्या नवज्योत सिद्धूंची बहीण सुमन तूर यांना जेव्हा विचारण्यात आले की इतक्या वर्षांनंतर निवडणुकीच्या वेळी त्या आरोप का करत आहेत, तेव्हा त्या म्हणाल्या की मला तो लेख मिळवायचा आहे, ज्यामध्ये नवज्योत सिद्धू यांनी माझ्या आई आणि वडील लहानपणीच वेगळे झाल्याचे म्हटले आहे.

    सिद्धूंकडून मुलाखतीत मासिकाला माहिती

    एका मासिकाला दिलेल्या मुलाखतीत सिद्धूने हे म्हंटल्याचे त्यांनी सांगितले. त्या त्याचा शोध घेत होत्या. आता तो लेख मिळाल्यावर त्यांनी आधी सिद्धूंना भेटायचे सांगितले. त्यांना सिद्धूंना आईबद्दल बोललेल्या गोष्टींबद्दल जाहीरपणे माफी मागायला सांगायची होती, पण त्यांनी बोलण्यास नकार दिला. नवज्योत सिंग सिद्धू यांच्यावर त्यांची बहीण सुमनने लावलेल्या आरोपांवर सिद्धू यांच्या पत्नी नवज्योत कौर म्हणाल्या की, सिद्धूच्या वडिलांनी दोन लग्न केली आहेत आणि त्यांना त्यांच्या पहिल्या पत्नीपासून 2 मुली होत्या आणि याबाबत सिद्धू व त्यांना त्यांच्याबद्दल माहिती नाही.

    Punjab Election Serious allegations against Navjyot Singh Sidhu from sister, said He made mother homeless, lied about relations

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    High Court : हायकोर्टाने हैदराबाद गॅझेटच्या जीआरविरोधी याचिका फेटाळली; कोर्टाने म्हटले- याचिका पीडितांची नाही, जनहिताच्या कक्षेतही नाही

    अलंद मतदारसंघातील मतदार वगळल्याचा राहुल गांधी यांचा दावा दाव्यावर निवडणूक आयोगाने फेटाळला

    Supreme Court : सुप्रीम कोर्टाने म्हटले – पराली जाळणाऱ्यांना अटक का नाही, दंड अपुरा, शेतकऱ्यांना जबाबदार धरण्याची गरज