• Download App
    TMC's Arrogance Shattered": PM Modi at Rallies in Bongaon and Hooghly

    PM Modi : मोदी म्हणाले- टीएमसीचा अहंकार तुटला, भाजपचा विजय निश्चित; ममता सरकारच्या राजवटीत ‘माँ-माटी, मानुष’चा सन्मान नाही

    PM Modi

    वृत्तसंस्था

    कोलकाता : PM Modi पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी रविवारी पश्चिम बंगालमधील उत्तर 24 परगणा जिल्ह्यातील बनगाव आणि हुगळी येथील हरिपाल येथे रॅली घेतली. त्यांनी बनगावमध्ये म्हटले, ‘पहिल्या टप्प्यातील मतदानात टीएमसीचा अहंकार मोडला आहे. दुसऱ्या टप्प्यात भाजपचा विजय निश्चित होताना दिसत आहे.PM Modi

    पंतप्रधानांनी आरोप केला की, टीएमसीच्या राजवटीत छोटे नेते आणि गुंड स्वतःला सरकार समजू लागले आहेत. ते म्हणाले, ‘15 वर्षांपूर्वी टीएमसी ‘मा, माटी, मानुष’चा नारा देऊन सत्तेत आली होती, आज ते हे शब्द बोलूही शकत नाहीत. जर ते बोलले, तर त्यांची पापे समोर येतील. टीएमसीच्या राजवटीत मा-माटी आणि मानुस यांचा सन्मान नाही.’PM Modi



    हुगळीमध्ये पंतप्रधानांनी म्हटले, ‘टीएमसी सरकारने आपल्या कुकर्मामुळे बंगालच्या लोकांचा विश्वास गमावला आहे. याच कारणामुळे लोकांना वारंवार न्यायालयाचे दार ठोठावे लागते.’

    पंतप्रधान पुढे म्हणाले- 15 वर्षांपासून टीएमसीने बंगालच्या लोकांना घाबरवून ठेवले, पण ते एक गोष्ट विसरले. जेव्हा अत्याचार आपली मर्यादा ओलांडतो, तेव्हा जनता दुर्गा मातेचे रूप घेऊन अन्यायाचा अंत करते.’ पश्चिम बंगालमध्ये दुसऱ्या टप्प्यातील मतदान 29 एप्रिल रोजी होईल.

    पंतप्रधान म्हणाले, “टीएमसी केवळ उच्च न्यायालय आणि सर्वोच्च न्यायालयाकडून आदेश मिळाल्यावरच काम करते.”

    पंतप्रधान म्हणाले, “बंगालमधील टीएमसी सरकार नबन्ना सचिवालयातून चालवले जात नाही, तर गुंडांमार्फत किंवा उच्च न्यायालय आणि सर्वोच्च न्यायालयाकडून आदेश मिळाल्यावरच चालवले जाते.”

    ते पुढे म्हणाले, “बंगालला अशा सरकारची गरज आहे जे देशाच्या क्षमतेला न्याय देऊ शकेल आणि तेथील लोकांची स्वप्ने पूर्ण करू शकेल. हे केवळ भाजप सरकारच करू शकते.”

    केजरीवाल म्हणाले- ममता बॅनर्जींना काली माँचा आशीर्वाद आहे.

    आम आदमी पक्षाचे संयोजक अरविंद केजरीवाल यांनी टीएमसीच्या समर्थनार्थ कोलकाता येथे एक रॅली काढली. रॅलीदरम्यान ते म्हणाले, “एक वर्षापूर्वी मला एका खोट्या आरोपाखाली तुरुंगात पाठवण्यात आले होते. आता ईडी, सीबीआय, केंद्रीय दल, मोदीजी, सगळेच ममता बॅनर्जींच्या मागे लागले आहेत. भाजपच्या मुख्यमंत्री घरोघरी फिरत आहेत, सगळे एकाच महिलेच्या मागे लागले आहेत. तरीही, त्या जिंकतील कारण त्यांना काली मांचा आशीर्वाद आहे.”

    केजरीवाल म्हणाले- पंतप्रधान मोदींचे तीन मित्र आहेत: ईडी, सीबीआय आणि ज्ञानेश कुमार.

    केजरीवाल म्हणाले, “सोशल मीडियावर लोक पंतप्रधान मोदींच्या विरोधात आहेत, त्यांच्या विरोधात मीम्स बनवत आहेत. मोदी प्रामाणिकपणे निवडणूक जिंकू शकत नाहीत. त्यांचे तीन मित्र आहेत: ईडी, सीबीआय आणि ज्ञानेश कुमार. पंतप्रधानांनी देशभरातून लष्कराला पाचारण केले आहे. याची काय गरज आहे? हे सर्व असूनही, जर मोदी निवडणूक हरले, तर बंगालच्या जनतेला त्यांना विचारायचे आहे, की ते राजीनामा देतील का?”

    TMC’s Arrogance Shattered”: PM Modi at Rallies in Bongaon and Hooghly

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Sadio Camara : मालीचे संरक्षण मंत्री सादियो यांचा बॉम्बस्फोटात मृत्यू; काल घरी आत्मघाती कारने हल्ला केला

    मुंबई – पुणे मिसिंग लिंक महाराष्ट्र दिनी नागरिकांच्या सेवेसाठी खुला; घाटातल्या वाहतूक कोंडीला कायमचा आळा!!

    Swiss Air Flight : दिल्लीत टेकऑफ दरम्यान स्विस विमानाचे इंजिन फेल, आग लागली; 6 जखमी, 4 नवजात बालकांसह 232 जण होते स्वार