• Download App
    पवार - आझाद यांची दिल्लीत भेट|Pawar - Azad's meeting in Delhi

    पवार – आझाद यांची दिल्लीत भेट

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : काँग्रेस नेतृत्वात बदल करण्याची मागणी करणाऱ्या ‘G-23’ या नेत्यांच्या गटाचे सदस्य गुलाम नबी आझाद यांनी बुधवारी राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे (NCP) अध्यक्ष शरद पवार यांची भेट घेतली. Pawar – Azad’s meeting in Delhi

    ही बैठक अशा वेळी झाली, जेव्हा आझाद आणि G-23 नेत्यांनी कॉंग्रेसमधील सर्व स्तरांवर सामूहिक आणि सर्वसमावेशक नेतृत्वाची मागणी केली. भाजपचा सामना करण्यासाठी एक मोठे विरोधी ऐक्य निर्माण करण्याचे जोरदार समर्थन केले आहे.



    महाराष्ट्रात भारतीय जनता पक्षाला (भाजप) सत्तेपासून दूर ठेवण्यासाठी काँग्रेस आणि शिवसेनेला एकत्र आणणारे पवार हे विरोधी ऐक्याचे प्रमुख नेते म्हणून पाहिले जातात. कारण मराठा नेते पवार यांचे राजकीय संबंधांपलिकडेही अनेक मित्र आणि समर्थक आहेत.

    मात्र, पवार यांच्या निकटवर्तीयांनी सांगितले की, राष्ट्रवादीचे अध्यक्ष गुलाम नबी आझाद संसदेच्या अधिवेशनादरम्यान राष्ट्रीय राजधानीत असताना त्यांची भेट घेत असत. त्यात नवीन असे काही नाही.

    Pawar – Azad’s meeting in Delhi

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Gaganyaan : गगनयान मिशनची दुसरी क्रू मॉड्यूल चाचणी यशस्वी; चिनूक हेलिकॉप्टरमधून 3 किमी उंचीवरून सोडले; पॅराशूटसह समुद्रात सुरक्षित लँडिंग

    Justice Yashwant Varma : न्यायमूर्ती यशवंत वर्मा यांचा राजीनामा; घरात 500च्या जळालेल्या नोटा आढळल्या होत्या

    Amit Shah : अमित शहा म्हणाले- ममतांना भाच्याला सीएम बनवायचे आहे; त्यांना लोकांच्या त्रासाची चिंता नाही