• Download App
    नितीश कुमार मुख्यमंत्री पदावर राहण्याच्या लायकीचे नाहीत, त्यांनी देशाची संस्कृती नष्ट केली - नित्यानंद राय|Nitish Kumar is not fit to hold the post of Chief Minister he has destroyed the culture of the country Nithyananda Rai

    नितीश कुमार मुख्यमंत्री पदावर राहण्याच्या लायकीचे नाहीत, त्यांनी देशाची संस्कृती नष्ट केली – नित्यानंद राय

    तेजस्वी यादव यांनी नितीश कुमारांची पाठराखण केल्याबद्दलही नित्यानंद राय यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे, जाणून घ्या काय म्हणाले?


    विशेष प्रतिनिधी

    पाटणा : विधानसभेत लैंगिक शिक्षणाबाबत अशोभनीय वक्तव्य करून मुख्यमंत्री नितीशकुमार अडचणीत आले आहेत. भाजप हा मोठा मुद्दा बनवून नितीश यांच्यावर हल्ला करत आहे. भाजप आमदार नितीश यांच्या राजीनाम्याच्या मागणीवर ठाम आहेत. पाटण्यात नितीश यांच्या विरोधात रस्त्यावर निदर्शने सुरू आहेत. गृह राज्यमंत्री आणि भाजप नेते नित्यानंद राय यांनीही नितीश यांच्या वक्तव्यावर टीका केली आहे.Nitish Kumar is not fit to hold the post of Chief Minister he has destroyed the culture of the country Nithyananda Rai



    नितीश कुमार यांच्या वक्तव्यावर गृह राज्यमंत्री आणि भाजप नेते नित्यानंद राय म्हणाले, “हे अतिशय आक्षेपार्ह आहे, नितीश कुमार यांनी ज्या प्रकारे महिलांबाबत वक्तव्य केले आहे ते मर्यादेपलीकडचे आहे. त्याची निंदा करणे कमी आहे. नितीश कुमार आता मुख्यमंत्री पदावर राहण्यास लायकीचे नाहीत.

    नितीश यांच्यासोबतच नित्यानंद राय यांनीही तेजस्वी यादव यांच्या वक्तव्यावर जोरदार हल्ला चढवला. ते म्हणाले की, ‘तेजस्वी यादव यांनी मुख्यमंत्र्यांच्या बाजूने केलेले वक्तव्यही आक्षेपार्ह आहे. जर कोणी चुकीचे बोलत असेल तर आपण त्याचा बचाव करू नये. ते म्हणाले की, नितीश यांनी देशाची संस्कृती नष्ट केली आहे. त्यांनी माफी मागून राजकारणापासून दूर राहावे.

    Nitish Kumar is not fit to hold the post of Chief Minister he has destroyed the culture of the country Nithyananda Rai

    महत्वाच्या बातम्या

     

    Related posts

    IMF Loan : IMF ने पाकिस्तानला ₹11,000 कोटींचे कर्ज दिले; जगभरातील वाईट परिस्थितीतही अर्थव्यवस्था स्थिर ठेवल्याचा दावा

    NIA Finds : दिल्लीतील बॉम्बस्फोटापूर्वी काश्मिरी जंगलात चाचणी; ‘एनआयए’कडे पुरावे, कटाच्या मुळापर्यंत पोहोचणार

    Lok Sabha : लोकसभेत निवडणूक सुधारणांवर चर्चा, मतचोरीवर वादंग; राहुल गांधींना दुबेंचे उत्तर- पदांचे बक्षीस तर काँग्रेस देत होती