• Download App
    Karnataka कर्नाटकातील अधिकाऱ्यांच्या घरांवर लोकायुक्तांचे

    Karnataka : कर्नाटकातील अधिकाऱ्यांच्या घरांवर लोकायुक्तांचे छापे

    Karnataka

    कुणाच्या घरात स्विमिंग पूल तर कुणाच्या घरात नोट मोजण्याचे सापडले यंत्र


    विशेष प्रतिनिधी

    बंगळुरू : Karnataka बेंगळुरू येथील पोलीस उपअधीक्षक नंजुंदैया यांच्या निवासस्थानी छापा टाकताना मंगळवारी लोकायुक्त अधिकाऱ्यांना एक खासगी जलतरण तलाव आणि जिम सापडल्याने त्यांना धक्का बसला. लोकायुक्त म्हणाले की, बेहिशोबी मालमत्तेप्रकरणी छापे टाकण्यात आलेल्या 10 सरकारी अधिकाऱ्यांपैकी नंजुंदैया हे एक आहेत.Karnataka



    एका लोकायुक्त अधिकाऱ्याने सांगितले की, पोलीस अधिकाऱ्याच्या निवासस्थानाची भव्यता पाहून अधिकारी थक्क झाले, ज्यात भव्य भित्तीचित्रे, टेरेस्ड लॉन, एक बाग, जलतरण तलावाजवळ एक रेस्टॉरंट सारखी सेवा क्षेत्र आणि चमकणाऱ्या पायऱ्या आहेत.

    लोकायुक्तांच्या म्हणण्यानुसार, पोलीस अधिकाऱ्याशी संबंधित आठ ठिकाणी शोध घेण्यात आला ज्यामुळे 12.53 कोटी रुपयांची मालमत्ता सापडली. यामध्ये पाच भूखंड आणि ११.०५ कोटी रुपयांच्या घराचा समावेश आहे. दुसऱ्या एका छाप्यात लोकायुक्त पथकाने उच्च शिक्षण विभागाचे उपसचिव एकेश बाबू यांच्या घरातून मोठी रोकड आणि नोट मोजण्याचे मशीन जप्त केले.

    Lokayukta raids houses of officials in Karnataka

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Tatanagar : आंध्र प्रदेशमध्ये टाटानगर-एर्नाकुलम एक्सप्रेसला आग, 1 जणाचा मृत्यू; 2 एसी डबे जळाले

    President Murmu : राष्ट्रपती मुर्मूंनी पाणबुडी INS वाघशीरमधून प्रवास केला, असे करणाऱ्या दुसऱ्या राष्ट्रपती

    Lucknow : लखनौमध्ये शियांचे अधिवेशन, मौलाना म्हणाले- वंदे मातरमच्या नावाखाली घाबरवले जातेय, पाकसारखी वागणूक मिळतेय