• Download App
    Prashant Kishor लालू यादव आणि नितीश कुमार यांनी समाज

    Prashant Kishor : लालू यादव आणि नितीश कुमार यांनी समाज निरक्षर केला – प्रशांत किशोर

    Prashant Kishor

    पत्रकारांची अवस्था अशी आहे की ते त्यांच्या दुरवस्थेबद्दल उघडपणे बोलूही शकत नाहीत, असंही सांगितलं आहे.


    विशेष प्रतिनिधी

    पाटणा : Prashant Kishor बिहारमधील कैमूर येथे शनिवारी पत्रकारांशी संवाद साधताना जन सुराज पक्षाचे नेते प्रशांत किशोर यांनी पत्रकाराच्या भावाच्या हत्येबद्दल तीव्र चिंता व्यक्त केली. प्रशांत किशोर म्हणाले की, कैमूर येथील पत्रकाराच्या भावाची गोळ्या झाडून हत्या करण्यात आली, हे पत्रकारांच्या दुरवस्थेचे भयानक उदाहरण आहे.Prashant Kishor

    पत्रकारांच्या दुरवस्थेवर चिंता व्यक्त करताना प्रशांत किशोर म्हणाले की, पत्रकारांची अवस्था अशी आहे की ते त्यांच्या दुरवस्थेबद्दल उघडपणे बोलूही शकत नाहीत. नितीशकुमार आणि भाजपच्या सुशासनाची ही अवस्था आहे, जिथे कोणीही सुरक्षित नाही. मंत्री, आमदार इथे फिरत आहेत, पण त्यांना जनतेच्या स्थितीची फिकीर नाही.



    अलीकडेच कैमूर जिल्ह्यातील कुद्रा पोलीस स्टेशन परिसरात एका पत्रकाराच्या भावाची अज्ञात दुचाकी चोरांनी हत्या केली होती. घटनेच्या वेळी ते त्यांच्या कारमधून चोरट्यांचा पाठलाग करत होते.

    बिहारमधील तरुणांच्या परिस्थितीबद्दल बोलताना ते म्हणाले की बिहारमध्ये फक्त एकच गोष्ट केली जात आहे, ती म्हणजे तरुण मुलांना मजूर बनवले जात आहे. ते म्हणाले की, लालू यादव आणि नितीशकुमार यांनी समाजाला निरक्षर केले आहे. प्रत्येक मूल केवळ मजूर बनत आहे. ही निराशाजनक स्थिती असूनही बिहारमधील जनता परिवर्तनासाठी तयार आहे. बिहारची जनता नवा पर्याय शोधत आहे. बिहारची जनता सुधारू शकत नाही असा समज देशभरात आहे. पण बिहारचे तरुण दाखवून देतील की त्यांच्याकडे चांगला पर्याय असेल तर ते मतदान करतील.

    Lalu Yadav and Nitish Kumar made the society illiterate Prashant Kishor

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Shri Siddhivinayak Temple : श्री सिद्धिविनायक मंदिरात आता नारळ, हार अन् प्रसाद बंदी

    Marco Rubio and S Jaishankar : अमेरिकेचे परराष्ट्रमंत्री मार्को रुबियो यांनी एस जयशंकर यांच्याशी केली चर्चा

    Asaduddin Owaisi : पाकिस्तानला पाठिंबा देणाऱ्या तुर्कीला असदुद्दीन ओवैसींनी सुनावले, म्हणाले..