• Download App
    'राहुल गांधीही हिंदू आहेत तर ते हिंसक आहेत का...' रामदास आठवलेंचा काँग्रेसला तिखट सवाल! Even if Rahul Gandhi is a Hindu is he violent Ramdas Athawales sharp question to Congress

    ‘राहुल गांधीही हिंदू आहेत तर ते हिंसक आहेत का…’ रामदास आठवलेंचा काँग्रेसला तिखट सवाल!

    सत्ता आली नाही, म्हणून राहुल गांधींनी खोटे आरोप करायला सुरुवात केली आहे, असंही आठवलेंनी म्हटलं आहे Even if Rahul Gandhi is a Hindu is he violent Ramdas Athawales sharp question to Congress

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : काँग्रेस नेते आणि लोकसभेतील विरोधी पक्षनेते राहुल गांधी यांनी हिंदूंबाबत केलेल्या वक्तव्यामुळे देशातील राजकीय वातावरण चांगलेच तापले आहे. राहुल यांच्या वक्तव्यावरून सत्ताधारी एनडीएचे नेते काँग्रेसवर हल्लाबोल करत आहेत.

    केंद्रीय मंत्री रामदास आठवले यांनी राहुल गांधींच्या विधानाला विरोध करत हिंसक हिंदू समाज आहे, असा आरोप करणे योग्य नाही असे मला वाटते. हिंदू समाजात शांतता प्रस्थापित करणारे लोक मोठ्या संख्येने आहेत, कोणत्याही समाजाला हिंसक म्हणणे योग्य नाही. जो हिंसाचार करेल तो तुरुंगात जाईल. जो चूक करेल तो तुरुंगात जाईल, पण राहुल गांधींनी ज्या पद्धतीने हे आरोप केले आहेत ते चांगले नाही.



    रामदास आठवले म्हणाले की, राहुल गांधी स्वत: हिंदू आहेत, राहुल गांधींच्या आजीही हिंदू होत्या, इंदिरा गांधी हिंदू होत्या, राजीव गांधी हिंदू होते, सोनिया गांधीही इथे आल्यावर हिंदू झाल्या, राहुल गांधीही हिंदू आहेत तर हिंदूंना हिंसक बोलणे योग्य नाही. . हिंदू हिंसक असेल तर राहुल गांधीही हिंसक आहेत का? हा प्रश्न आम्हाला काँग्रेसला विचारायचा आहे.

    केंद्रीय मंत्री आठवले म्हणाले की, सर्व हिंदू समाजाला हिंसक म्हणणे योग्य नाही, जे हिंसाचार करतात त्यांना पोलिस पकडतात आणि ते तुरुंगात जातात. मात्र कोणत्याही समाजाला हिंसक म्हणणे योग्य नाही. राहुल गांधी यांनी आज अनेक चुकीचे आरोप केले. त्यांची सत्ता आली नाही, म्हणून त्यांनी खोटे आरोप करायला सुरुवात केली आहे.

    Even if Rahul Gandhi is a Hindu is he violent Ramdas Athawales sharp question to Congress

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Rajnath : राजनाथ म्हणाले- ऑपरेशन सिंदूर स्वेच्छेने थांबवले; भारत आयटीचे केंद्र तर पाकिस्तान आंतरराष्ट्रीय दहशतवादाचे केंद्र

    निकालाची “अशी” चाहूल : स्टालिन शांतपणे कामगार दिनाच्या कार्यक्रमात; पण ममता घुसल्या EVM च्या स्ट्रॉंगरूम मध्ये!!

    सुप्रीम कोर्टाने म्हटले- रेप पीडितेच्या गर्भपातावरील कालमर्यादा हटवा, केंद्राला सांगितले-कायद्यात बदल करा