• Download App
    Punjab पंजाब CMच्या दिल्लीतील निवासस्थानावर ECचा छापा;

    Punjab : पंजाब CMच्या दिल्लीतील निवासस्थानावर ECचा छापा; cVIGIL ॲपवर पैसे वाटपाची तक्रार

    Punjab

    वृत्तसंस्था

    नवी दिल्ली :Punjab  दिल्ली विधानसभा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर निवडणूक आयोगाचे पथक गुरुवारी पंजाबचे मुख्यमंत्री भगवंत मान यांचे दिल्लीस्थित घर असलेल्या कपूरथला हाऊसमध्ये शोध घेण्यासाठी पोहोचले. कपूरथला हाऊसबाहेर मोठ्या प्रमाणात सुरक्षा दल तैनात करण्यात आले आहे.Punjab

    मान यांच्या घरी पोहोचलेले रिटर्निंग ऑफिसर ओपी पांडे म्हणाले की, ‘पैसे वाटल्याची तक्रार आम्हाला मिळाली आहे. आम्हाला 100 मिनिटांत तक्रार सोडवायची आहे. आमचा एफएसटी इथे आला आणि आत प्रवेश दिला नाही. मी त्यांना विनंती करायला आलो आहे की आम्हाला कॅमेरापर्सनसह आत जाऊ द्या. पैसे वाटपाची तक्रार cVIGIL ॲपवर प्राप्त झाली होती.



    AAP ने आपल्या सोशल मीडिया पोस्टमध्ये लिहिले – पराभव पाहून भाजप हादरला. भाजपचे दिल्ली पोलिस पंजाबचे मुख्यमंत्री भगवंत मान यांच्या दिल्लीतील घरावर छापा टाकण्यासाठी पोहोचले आहेत. भाजपवाले दिवसाढवळ्या पैसे, चपला, बेडशीटचे वाटप करत आहेत, पण पोलिस आणि निवडणूक आयोगाच्या डोळ्यांवर पट्टी बांधलेली आहे.

    AAP ने एक व्हिडिओ शेअर केला आहे आणि आरोप केला आहे की बिजवासन जागेवरील भाजप उमेदवार कैलाश गेहलोत त्यांच्या निवडणूक कार्यालयात लोकांना पैसे वाटत आहेत. मते विकत घेण्यासाठी भाजप उमेदवाराच्या कार्यालयात लाखो रुपये खुलेआम मोजले जात आहेत. पोलिस आणि निवडणूक आयोगात हिंमत असेल तर त्यांनी गृहमंत्री अमित शहा यांच्या घरावर छापा टाकावा.

    दिल्लीत 5 फेब्रुवारीला मतदान, 8 फेब्रुवारीला निकाल

    दिल्लीतील सर्व 70 जागांवर 5 फेब्रुवारीला मतदान होणार आहे. तर 8 फेब्रुवारीला निकाल जाहीर होणार आहेत. विधानसभेच्या 70 जागांसाठी एकूण 699 उमेदवार रिंगणात आहेत. विधानसभेचा सध्याचा कार्यकाळ 23 फेब्रुवारीला संपत आहे.

    EC raids Punjab CM’s Delhi residence; Complaint of money distribution on cVIGIL app

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Tatanagar : आंध्र प्रदेशमध्ये टाटानगर-एर्नाकुलम एक्सप्रेसला आग, 1 जणाचा मृत्यू; 2 एसी डबे जळाले

    President Murmu : राष्ट्रपती मुर्मूंनी पाणबुडी INS वाघशीरमधून प्रवास केला, असे करणाऱ्या दुसऱ्या राष्ट्रपती

    Lucknow : लखनौमध्ये शियांचे अधिवेशन, मौलाना म्हणाले- वंदे मातरमच्या नावाखाली घाबरवले जातेय, पाकसारखी वागणूक मिळतेय