वृत्तसंस्था
चेन्नई : तामिळनाडू भाजपच्या टीमने गुरुवारी व्हायरल झालेल्या व्हिडिओवर कारवाईची मागणी केली. या व्हिडीओमध्ये काही लोक रस्त्याच्या मधोमध एक बकरा कापत असल्याचे दिसत आहे, ज्यात तामिळनाडू भाजप अध्यक्ष अन्नामलाई यांच्या गळ्यात बांधलेले चित्र आहे.Annamalai in Tamil Nadu cut a buck with a photo; Annamalai said- I would have saved that innocent life in Coimbatore
या व्हिडीओबाबत पत्रकारांनी अन्नामलाई यांना प्रश्न विचारला असता ते म्हणाले की, द्रमुक कार्यकर्त्यांना माझ्याबद्दल इतका राग आहे, तर मी इथे कोईम्बतूरमध्ये आहे. त्या निष्पाप बकऱ्याचा जीव वाचवला असता.
भाजपचे प्रदेश नेते म्हणाले – विरोधक किती खालच्या पातळीवर जाऊ शकतात हे या व्हिडिओवरून दिसून येत
तामिळनाडू भाजपचे उपाध्यक्ष आणि पक्षाचे प्रवक्ते नारायणन तिरुपती यांनी हा व्हिडिओ सोशल मीडिया एक्स हँडलवर शेअर करून निषेध केला होता. हा व्हिडिओ राज्य भाजप युनिटनेही शेअर केला आहे.
तिरुपती यांनी लिहिले की, रस्त्याच्या मधोमध बकरा कापून अन्नामलाई यांच्या विरोधात घोषणाबाजी करून त्यांचा पराभव साजरा करणे हे दाखवते की, तामिळनाडूमध्ये भाजपच्या वाढीची राजकीय पक्षांना भीती वाटत आहे. आपले विरोधी राजकीय पक्ष किती झुकू शकतात, हे देखील या व्हिडिओतून दिसून येते.
तिरुपती यांनी पुढे लिहिले की, या व्हिडीओमध्ये लहान मुलांना अन्नामलाई यांच्या विरोधात घोषणा देण्यास भाग पाडल्याचेही ऐकू येते. मुलांच्या मनात द्वेष आणि राग भरणे चुकीचे असून यातून विरोधकांचे निकृष्ट राजकारण दिसून येते. या गुन्हेगारांवर कडक कारवाई करण्याची आमची मागणी आहे.
Annamalai in Tamil Nadu cut a buck with a photo; Annamalai said- I would have saved that innocent life in Coimbatore
महत्वाच्या बातम्या
- NDA 8 जून करू शकते सरकार स्थापनेचा दावा; राष्ट्रपती भवनात 9 जूनला शपथविधीची शक्यता
- दिल्ली विमानतळावर स्टालिन + चंद्राबाबू यांच्यात नुसत्याच गाठीभेटी; की NDA – INDI आघाडीत एकमेकांची सेंधमारी??
- मुस्लिम प्रभाव क्षेत्रात एकगठ्ठा मतदानाचा भाजपला देशभरात 30 % फटका!!; ममता + राहुल + अखिलेश + उद्धव या “लाभार्थीं”च्या जागा वाढल्या!!
- NDAच्या बैठकीपूर्वी नितीश सरकारने केली ‘ही’ मोठी मागणी