• Download App
    Mumbai मोठी बातमी! ११-१२ एप्रिल रोजी मुंबईला जाणाऱ्या

    Mumbai : मोठी बातमी! ११-१२ एप्रिल रोजी मुंबईला जाणाऱ्या तब्बल ३३४ रेल्वे रद्द

    Mumbai

    १८५ रेल्वे अर्ध्या मार्गावरच धावतील, जाणून घ्या, नेमकं कारण काय?


    विशेष प्रतिनिधी

    मुंबई : Mumbai पश्चिम रेल्वेने मुंबईला जाणाऱ्या प्रवाशांसाठी महत्त्वाची माहिती दिली आहे की, माहीम खाडी पुलाच्या पुनर्बांधणीमुळे ११-१२ एप्रिल रोजी एकूण ५१९ गाड्या प्रभावित होतील. पश्चिम रेल्वे ११-१२ एप्रिल आणि १२-१३ एप्रिलच्या रात्री पुलाची दुरुस्ती करेल. यामुळे अनेक गाड्यांवर परिणाम होईल. माहीम आणि वांद्रे स्थानकांदरम्यानच्या पुलाच्या पुनर्बांधणीमुळे अनेक लोकल आणि लांब पल्ल्याच्या गाड्यांवर परिणाम होईल. बुधवारी जारी केलेल्या प्रसिद्धीपत्रकानुसार, ११ आणि १२ एप्रिल रोजी रात्रीचा ब्लॉक साडे नऊ तासांचा असेल.Mumbai

    पहिला ब्लॉक ११ एप्रिल रोजी रात्री ११ वाजल्यापासून ते १२ एप्रिल रोजी सकाळी ८:३० वाजेपर्यंत असेल. तर दुसरा ब्लॉक १२ एप्रिल रोजी रात्री ११:३० वाजेपासून ते १३ एप्रिल रोजी सकाळी ९ वाजेपर्यंत असेल. या काळात मुंबईत रेल्वे सेवा बंद राहतील. हाय स्पीड ट्रेन आणि स्लो लाईनसाठी ब्लॉकच्या वेळा वेगवेगळ्या असतील. “कामाच्या दरम्यान, काही लोकल सेवा तसेच मेल/एक्सप्रेस गाड्यांवर परिणाम होईल,” असे पश्चिम रेल्वेचे मुख्य जनसंपर्क अधिकारी विनीत अभिषेक म्हणाले.



    एकूण ३३४ गाड्या पूर्णपणे रद्द केल्या जातील. ११ एप्रिल रोजी १३२ गाड्या आणि १२ एप्रिल रोजी २०२ गाड्या रद्द केल्या जातील, तर १८५ गाड्या अंशतः रद्द केल्या जातील, त्यापैकी ६८ पहिल्या दिवशी अंशतः आणि ११७ दुसऱ्या दिवशी धावतील. प्रवाशांच्या सोयीसाठी, पश्चिम रेल्वेने ११० अतिरिक्त गाड्या चालवण्याची योजना आखली आहे. ११ एप्रिल रोजी ४२ गाड्या धावतील आणि १२ एप्रिल रोजी ६८ गाड्या धावतील. नऊ लांब पल्ल्याच्या गाड्या अंशतः रद्द केल्या जातील आणि सुमारे ११ इतर गाड्या एकतर नियमित केल्या जातील किंवा त्यांचे वेळापत्रक बदलले जाईल.

    As many as 334 trains to Mumbai cancelled on April 11 and 12

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Marathi actor : मराठी अभिनेत्याने केली आत्महत्या, काम न मिळाल्याने उचलले टोकाचे पाऊल

    Amit Shah : खरी शिवसेना कोणाची हे एकनाथ शिंदेंनी दाखवून दिले; अमित शहांची उद्धव ठाकरेंवर टीका

    Sharad Pawar : शरद पवार म्हणाले- हिंदीची सक्ती नको, पण तिचा द्वेषही नको; स्वतःहून शिकणाऱ्याला नाही म्हणण्याचे कारण नाही