ठाकरे गटाला मविआमधून काढा; ऑल इंडिया उलेमा बोर्डाची मागणी
विशेष प्रतिनिधी
मुंबई : Sharad Pawar महाराष्ट्रातील समाजवादी पक्षाप्रमाणेच ऑल इंडिया उलेमा बोर्डानेही काँग्रेस आणि राष्ट्रवादी काँग्रेस (शरद पवार) यांना शिवसेनेशी (यूबीटी) आघाडी तोडण्याची मागणी केली. मंडळाने युबीटीवर आघाडी तोडल्याचा आरोप केला आहे.Sharad Pawar
मंडळाने जारी केलेल्या पत्रात म्हटले आहे की, 6 डिसेंबर रोजी ठाकरे गटाने वृत्तपत्रांमध्ये जाहिराती देऊन आणि बॅनर लावून बाबरी मशीद पाडल्याबद्दल अभिमान व्यक्त केला होता, तर महाविकास आघाडीची स्थापना याच अटीवर केली गेली होती की, कोणाच्याही धार्मिक भावना दुखावल्या जाणार नाहीत.
मंडळाने ठाकरे गटाने आठवण करून दिली की विधानसभा निवडणुकीत ठाकरे गटाने जिंकलेल्या बहुतेक जागा मुस्लिम बहुल भागातील आहेत, त्यामुळे मुस्लिम नेतृत्व उदयास येत नाही, असे बोर्डाने पत्रात म्हटले आहे. पाटा… विधानसभेच्या तिकीट वाटपानंतर लगेचच बोर्डाने मुस्लिमांना इशारा दिला होता की, उद्धव ठाकरेंच्या मनात दोष आहे, त्यांना फक्त मुस्लिमांची मते घ्यायची आहेत… मुस्लिमांना प्रतिनिधित्व द्यायचे आणि त्यांच्या समस्या सोडवणे हे त्यांचे उद्दिष्ट नाही.
All India Ulema Board demands Congress and Sharad Pawar should break ties with Uddhav Thackeray
महत्वाच्या बातम्या
- Farmers : दिल्लीकडे निघालेल्या शेतकऱ्यांवर अश्रुधुराचा मारा, 17 जखमी; उद्या देशव्यापी ट्रॅक्टर मोर्चा
- PM Modi : लोकसभेत पंतप्रधान मोदींचे उत्तर- काँग्रेसच्या माथ्यावरून आणीबाणीचे पाप कधीच धुतले जाणार नाही
- Devendra Fadnavis : वाचन संस्कृतीने समाज सृजनशील आणि विचारवंत, मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांचे प्रतिपादन
- Sambhal : संभलमध्ये पुन्हा घुमला एकदा जय श्री रामचा नारा