• Download App
    मीडिया रिपोर्टिंगचा बुरखा आर्मी ऑफिसरने उतरवला | The Focus India

    मीडिया रिपोर्टिंगचा बुरखा आर्मी ऑफिसरने उतरवला

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : भारतातला तथाकथित लिबरल मीडिया किती उथळ आणि पक्षपाती आहे, याचा बुरखाच एका निवृत्त लष्करी अधिकाऱ्याने उतरविला.

    हिज्बुल मुजाहिदीनचा म्होरक्या रियाज नायकूचा भारतीय सैन्याने खात्मा केला. त्यानंतर लगेच ब्रेकिंग न्यूज दाखवत मीडियाने त्याचा सगळा इतिहास, भूगोल सांगितला. आपल्या लायब्ररीतून रियाज नाईकूचे खासगी जीवन, खान पान, आवडी निवडी, कुटुंब या सगळ्याची माहिती तपशीलवार सांगितली. रियाज नाईकू कोण होता हे उभा आडव्या भारताला सांगितले.

    … पण परवात हंदवाडामध्ये दहशतवाद्यांबरोबर झालेल्या आपल्या मेजरसह चार जवान शहीद झाले. पण मीडियाला यातल्या तीन जवानांची नावे देखील माहिती नव्हती की त्यांची अन्य माहितीही ठावूक नव्हती. अनेक वाहिन्यांवर नावे चुकीची सांगितली गेली.

    निवृत्त मेजर नील यांनी याबद्दल खंत व्यक्त करीत ट्विटरवर मीडियाची ही विसंगती मांडली आहे.

    Related posts

    G7 च्या निमंत्रणावरून भारतात उगाच आरडाओरडा; कॅनडाचे भारताला निमंत्रण, पंतप्रधान मोदींचा होणार दौरा!!

    अजूनही “टाळी”, “पावले”, “फोन कॉल” पर्यंतच युतीची भाषा; पण ठाकरे बंधू अजूनही एकमेकांशी बोलेनात!!

    गवत खाऊन अणुबॉम्ब बनविण्याची भाषा करणाऱ्या आजोबाच्या नातवाची पाण्यावरून अणुबॉम्ब युद्धाची भाषा!!