• Download App
    WATCH : सभेला प्रचंड गर्दी असूनही पंतप्रधानांनी केले नियमांचे पालन, रात्रीचे बरोबर 10 वाजताच बंद केले माइकवरून संबोधन|WATCH Despite the huge crowd in the meeting, the PM followed the rules, closed the address at 10 o'clock at night.

    WATCH : सभेला प्रचंड गर्दी असूनही पंतप्रधानांनी केले नियमांचे पालन, रात्रीचे बरोबर 10 वाजताच बंद केले माइकवरून संबोधन

    वृत्तसंस्था

    अहमदाबाद : गुजरात दौऱ्यावरून पंतप्रधान नरेंद्र मोदी राजस्थानमधील अबू रोडवर पोहोचले. जिथे त्यांना एका कार्यक्रमाला संबोधित करायचे होते. मात्र, त्यांच्यापर्यंत पोहोचण्यासाठी रात्रीचे 10 वाजले होते आणि नियमानुसार लाऊडस्पीकरवर बंदी असल्याने पंतप्रधानांनी माईकचा वापर केला नाही आणि जनतेला शुभेच्छा देताना पुन्हा येण्याचे आश्वासन दिले.WATCH Despite the huge crowd in the meeting, the PM followed the rules, closed the address at 10 o’clock at night.

    वास्तविक, पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचा राजस्थान दौरा आधीच ठरलेला होता. मात्र, ते शुक्रवारी रात्री 8 वाजता गुजरात सीमेला लागून असलेल्या राजस्थानमधील अबू रोड येथे असलेल्या कार्यक्रमाला पोहोचणार होते, मात्र काही कारणास्तव त्यांना विलंब झाला.



    माईकशिवाय मंचावरून बोलताना पंतप्रधान नरेंद्र मोदी म्हणाले की, मला पोहोचायला उशीर झाला, 10 वाजले. माझा आत्मा म्हणतो की, मी कायद्याचे पालन केले पाहिजे आणि म्हणूनच मी तुम्हा सर्वांची माफी मागतो. पण मी तुम्हा सर्वांना खात्री देतो की मी पुन्हा इथे येईन आणि तुमच्या या प्रेमाची परतफेड व्याजासह करीन.

    पंतप्रधान मोदींना ऐकण्यासाठी मोठ्या संख्येने लोक कार्यक्रमस्थळी पोहोचले होते. यावेळी त्यांनी आपापल्या फोनचा टॉर्च चालू करून पंतप्रधान मोदींचे मंचावर स्वागत केले. त्याचवेळी पंतप्रधान मोदींनी कार्यक्रमस्थळी जमलेल्या लोकांचे स्वागत करून त्यांना शुभेच्छा दिल्या.

    पंतप्रधान 2 दिवसीय गुजरात दौऱ्यावर

    29 आणि 30 सप्टेंबर रोजी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी गुजरात दौऱ्यावर होते. येथे त्यांनी विविध शहरांतील अनेक कार्यक्रमात भाग घेतला. यासोबतच पंतप्रधानांनी गुजरातला 29 हजार कोटींचे विविध प्रकल्प भेट दिले. दौऱ्याच्या दुसऱ्या दिवशी पंतप्रधान मोदी गांधीनगरहून अहमदाबादला परतत असताना त्यांच्या ताफ्याला थांबवण्यात आले आणि रुग्णवाहिकेला जागा देण्यात आली. त्यासाठी त्यांचा ताफा बाजूलाच थांबवण्यात आला होता.

    WATCH Despite the huge crowd in the meeting, the PM followed the rules, closed the address at 10 o’clock at night.

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Bangladesh : बांगलादेशची इंटरपोलकडे हसीनांविरुद्ध रेड कॉर्नर नोटीसची मागणी; 9 महिन्यांपासून भारतात आहेत माजी पंतप्रधान

    दिल्ली महापौर निवडणुकीतून आम आदमी पार्टीची माघार; पराभवाच्या खात्रीने सुचला राजकीय विचार!!

    Kulbhushan Jadhav : कुलभूषण पाकिस्तानातील हायकोर्टात करू शकणार नाहीत अपील; फक्त कॉन्सुलर सहाय्य प्रदान केले