• Download App
    समाजवादी पक्षाच्या उमेदवारानेही कबूल केले डीएनए एकच, अश्फाक अहमद म्हणाले- आमचेही पूर्वज श्रीराम, आम्ही सर्व हिंदुस्थानी!|Samajwadi Party candidate also confessed DNA is one, Ashfaq Ahmed said- Our ancestor Shriram too, we are all Hindustani!

    समाजवादी पक्षाच्या उमेदवारानेही कबूल केले डीएनए एकच, अश्फाक अहमद म्हणाले- आमचेही पूर्वज श्रीराम, आम्ही सर्व हिंदुस्थानी!

    जय श्रीरामच्या जयघोषावरून समाजवादी पक्षाचे उमेदवार अशफाक अहमद डब्ल्यू यांनी भारतीय जनता पक्षावर निशाणा साधला आहे. भारतीय जनता पक्ष फक्त हिंदू आणि मुस्लिमांबद्दल बोलतो, असं ते म्हणाले आहेत. किंबहुना त्यांच्याकडे जनहिताचा कोणताही मुद्दा नाही. ते लपवण्यासाठी ती देवाची मदत घेते. आम्हीही प्रभू श्रीरामांचे वंशज आहोत, हे त्यांनी लक्षात ठेवले पाहिजे. सोप्या भाषेत सांगायचे तर आपण सर्व भारतीय आहोत. इकडे तिकडच्या मुद्द्यांवरून जनतेच्या प्रश्नांवरून मार्ग काढण्याचा प्रयत्न केला जात आहे Samajwadi Party candidate also confessed DNA is one, Ashfaq Ahmed said- Our ancestor Shriram too, we are all Hindustani!


    वृत्तसंस्था

    वाराणसी : जय श्रीरामच्या जयघोषावरून समाजवादी पक्षाचे उमेदवार अशफाक अहमद डब्ल्यू यांनी भारतीय जनता पक्षावर निशाणा साधला आहे. भारतीय जनता पक्ष फक्त हिंदू आणि मुस्लिमांबद्दल बोलतो, असं ते म्हणाले आहेत. किंबहुना त्यांच्याकडे जनहिताचा कोणताही मुद्दा नाही. ते लपवण्यासाठी ती देवाची मदत घेते. आम्हीही प्रभू श्रीरामांचे वंशज आहोत, हे त्यांनी लक्षात ठेवले पाहिजे. सोप्या भाषेत सांगायचे तर आपण सर्व भारतीय आहोत. इकडे तिकडच्या मुद्द्यांवरून जनतेच्या प्रश्नांवरून मार्ग काढण्याचा प्रयत्न केला जात आहे.

    अश्फाक अहमद प. खजुरी येथील त्यांच्या मध्यवर्ती कार्यालयाच्या उद्घाटन समारंभात बोलत होते. त्यांचे हे वक्तव्य इंटरनेट मीडियावर व्हायरल झाले आहे. यावेळी राज्यात समाजवादी पक्षाची लाट सुरू असून संपूर्ण वातावरण भारतीय जनता पक्षाच्या विरोधात असल्याचे अश्फाक यांचे म्हणणे आहे.



    आता जनता भारतीय जनता पक्षाच्या खोटेपणाला कंटाळली आहे. या वेळी राज्यात बदल दिसून येईल. शहर उत्तरमध्ये, भाजपने आमदार मुद्रांक आणि नोंदणी मंत्री रवींद्र जैस्वाल यांना या जागेसाठी दोनदा तिकीट दिले आहे, सपाने अशफाक अहमद यांना त्यांच्यासमोर उभे केले आहे.

    अश्फाक यांनी वाराणसी कॅन्टोन्मेंट मतदारसंघातून २०१२ची विधानसभा निवडणूक लढवली होती. मात्र, यात त्यांना पराभवाचा सामना करावा लागला. 2017 च्या निवडणुकीत डब्ल्यू यांनी सिटी साऊथमधून तिकिटावर दावा केला होता. याला सहमती दर्शवत सपानेही तिकीट दिले, मात्र करारात जागा काँग्रेसकडे गेल्याने त्यांना संधी मिळू शकली नाही.

    हॉटेल आणि भंगार व्यावसायिक कुटुंबातील अश्फाक अहमद हे दीर्घकाळापासून सपाशी संबंधित आहेत. पक्षातही त्यांचा मोठा प्रभाव आहे. उमेदवारी अर्जाच्या शेवटच्या दिवसाच्या पूर्वसंध्येला समाजवादी पक्षाने त्यांना तिकीट देऊन विरोधी पक्षांना चकित केले होते.

    Samajwadi Party candidate also confessed DNA is one, Ashfaq Ahmed said- Our ancestor Shriram too, we are all Hindustani!

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Amit Shah : अमित शहांनी सांगितला आरोग्याचा मंत्र, म्हणाले- 2 तास व्यायाम, 6 तास झोप गरजेची; आज मी सर्व औषधांपासून मुक्त

    National Herald case : नॅशनल हेराल्ड प्रकरणी खरगे म्हणाले- आम्ही घाबरणार नाही; भाजपने म्हटले- कायदेशीर उत्तर द्या, राजकारण करू नका

    Central Goverment : परदेशात काम करण्यासाठी लवकर कायदा बनणार; उल्लंघनासाठी 10 वर्षांची शिक्षा शक्य