• Download App
    'प्लीज, बंगालच्या राज्यपालांना हटवा', तृणमूल खासदाराची पंतप्रधान मोदींना मागणी, मोदी म्हणाले- तुम्ही रिटायर व्हा, मग पाहू!|'Please remove the Governor of Bengal', Trinamool MP demands PM Modi, Modi says- you retire, then let's see

    ‘प्लीज, बंगालच्या राज्यपालांना हटवा’, तृणमूल खासदाराची पंतप्रधान मोदींना मागणी, मोदी म्हणाले- तुम्ही रिटायर व्हा, मग पाहू!

    अर्थमंत्री निर्मला सीतारामन यांनी अर्थसंकल्प सादर केल्यानंतर संसदेत पंतप्रधान मोदींची विनोदी शैली पाहायला मिळाली. त्यांनी या शैलीत विरोधकांनाही प्रत्युत्तर दिले. अर्थसंकल्प सादर झाल्यानंतर लोकसभेचे कामकाज तहकूब करण्यात आले होते आणि पंतप्रधान मोदी विरोधी पक्षाच्या खासदारांना भेटण्यासाठी त्यांच्या बेंचकडे गेले, तेव्हा ही घटना घडली.’Please remove the Governor of Bengal’, Trinamool MP demands PM Modi, Modi says- you retire, then let’s see


    वृत्तसंस्था

    नवी दिल्ली : अर्थमंत्री निर्मला सीतारामन यांनी अर्थसंकल्प सादर केल्यानंतर संसदेत पंतप्रधान मोदींची विनोदी शैली पाहायला मिळाली. त्यांनी या शैलीत विरोधकांनाही प्रत्युत्तर दिले. अर्थसंकल्प सादर झाल्यानंतर लोकसभेचे कामकाज तहकूब करण्यात आले होते आणि पंतप्रधान मोदी विरोधी पक्षाच्या खासदारांना भेटण्यासाठी त्यांच्या बेंचकडे गेले, तेव्हा ही घटना घडली.

    लोकसभेचे कामकाज तहकूब झाल्यानंतर पंतप्रधान मोदी विरोधी पक्षाच्या खासदारांची भेट घेऊन परतत होते. यादरम्यान, ते काँग्रेस नेते अधीर रंजन चौधरी यांच्या बेंचकडे पोहोचले, तेव्हा टीएमसी खासदार सौगत रॉय यांनी पंतप्रधान मोदींना टोकले. ते म्हणाले- कृपया पश्चिम बंगालच्या राज्यपालांना हटवा, ते सरकार चालवण्यात अडचणी निर्माण करत आहेत. हे ऐकून पीएम तिथे थांबले आणि सौगता रॉय यांना म्हणाले – तुम्ही निवृत्त व्हा, मग बघू.



    मी निवृत्त व्हावे अशी पंतप्रधानांची इच्छा का आहे

    टीएमसी खासदाराने मीडियासमोर पंतप्रधानांसोबत झालेल्या या चर्चेचा उल्लेख केला. इंडिया टुडेशी बोलताना ते म्हणाले की, पंतप्रधानांनी विनोदी शैलीत उत्तर दिले. मला कळत नाही की, मी निवृत्त व्हावे अशी पंतप्रधानांची इच्छा का आहे, मग ते याकडे लक्ष देतील. कदाचित मी निवृत्त झाल्यावर ते मला राज्यपाल बनवू शकतात.

    मुख्यमंत्री ममता आणि राज्यपाल धनखड यांच्यात तणाव

    पश्चिम बंगालमधील ममता बॅनर्जी सरकार आणि राज्यपाल जगदीप धनखड यांच्यातील संबंध तणावाचे आहेत. निवडणुकीनंतर दोघांमध्ये एकमेकांविरुद्ध शाब्दिक युद्ध सुरू होते. अगदी अलीकडे ममता बॅनर्जी यांनी धनखड यांना ट्विटरवर ब्लॉक केले.

    बंगालच्या राज्यपालांच्या ट्विटमुळे आपण नाराज झाल्याचे त्यांनी म्हटले होते. दुसरीकडे, 26 जानेवारी रोजी माध्यमांशी संवाद साधताना राज्यपाल म्हणाले होते की, पश्चिम बंगालमध्ये लोकशाहीचे शासन राहिलेले नाही. येथे त्यांचा अपमान झाला आहे.

    ‘Please remove the Governor of Bengal’, Trinamool MP demands PM Modi, Modi says- you retire, then let’s see

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Karnataka’s Janave : कर्नाटकातील जानवे वाद- महाविद्यालयाचे प्राचार्य आणि कर्मचारी निलंबित; जानव्यामुळे विद्यार्थ्याला सीईटीच्या पेपरला बसण्यापासून रोखले

    Rahul Gandhi राहुल गांधींकडून सावरकरांचा पुन्हा अपमान, कथित माफीनाम्यावरून नवे दावे!!

    Amit Shah : अमित शहांनी सांगितला आरोग्याचा मंत्र, म्हणाले- 2 तास व्यायाम, 6 तास झोप गरजेची; आज मी सर्व औषधांपासून मुक्त