• Download App
    पंतप्रधानांच्या सुरक्षेत गंभीर त्रुटी : मुख्यमंत्री शिवराज म्हणाले - गांधी परिवारात एवढा द्वेष भरलाय? त्यांनी पंतप्रधानांच्याच नव्हे तर देशाच्या सुरक्षेशी खेळ केला! । MP CM Shivraj Accuses Congress, Gandhi Family For Lapse In PM Security In Punjab

    पंतप्रधानांच्या सुरक्षेत गंभीर त्रुटी : मुख्यमंत्री शिवराज म्हणाले – गांधी परिवारात एवढा द्वेष भरलाय? त्यांनी पंतप्रधानांच्याच नव्हे तर देशाच्या सुरक्षेशी खेळ केला!

     Lapse In PM Security In Punjab : मध्य प्रदेशचे मुख्यमंत्री शिवराजसिंह चौहान यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या सुरक्षेत कुचराई केल्याच्या मुद्द्यावर व्हिडिओ संदेश जारी करून पंजाब सरकारवर हल्लाबोल केला आहे. ते म्हणाले की, गांधी परिवार आणि काँग्रेस सरकारने पंतप्रधानांच्याच नव्हे, तर देशाच्या सुरक्षेशी खेळ केला आहे. यासाठी देशातील जनता त्यांना कधीही माफ करणार नाही. MP CM Shivraj Accuses Congress, Gandhi Family For Lapse In PM Security In Punjab


    वृत्तसंस्था

    भोपाळ : मध्य प्रदेशचे मुख्यमंत्री शिवराजसिंह चौहान यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या सुरक्षेत कुचराई केल्याच्या मुद्द्यावर व्हिडिओ संदेश जारी करून पंजाब सरकारवर हल्लाबोल केला आहे. ते म्हणाले की, गांधी परिवार आणि काँग्रेस सरकारने पंतप्रधानांच्याच नव्हे, तर देशाच्या सुरक्षेशी खेळ केला आहे. यासाठी देशातील जनता त्यांना कधीही माफ करणार नाही.

    पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांची फिरोजपूरची सभा रद्द करण्यात आली. बुधवारी सकाळपासून फिरोजपूरमध्ये पाऊस पडत होता, त्यामुळे पंतप्रधान हुसैनीवाला सीमेवरूनच दिल्लीला परतले. हुसैनीवाला येथील राष्ट्रीय शहीद स्मारकापासून ३० किमी अंतरावर पंतप्रधानांचा ताफा उड्डाणपुलावर पोहोचला, तेव्हा काही आंदोलकांनी रस्ता अडवला. पंतप्रधान 15-20 मिनिटे उड्डाणपुलावर अडकून राहिले. पंतप्रधानांच्या सुरक्षेतील ही मोठी त्रुटी असल्याचे सांगितले जात आहे.

    या मुद्द्यावर शिवराज म्हणाले की, देशातील कोट्यवधी जनतेचे आशीर्वाद पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्यावर आहेत. त्याचे जीवन सुरक्षित आहे याबद्दल देवाचे आभार. अन्यथा काँग्रेस सरकार आणि गांधी परिवाराने कोणतीही कसर सोडली नव्हती. त्यांच्या सुरक्षेशी असे नाटक या देशात यापूर्वी कधी झाले नव्हते. पंतप्रधानांच्या सुरक्षेची जबाबदारी राज्य सरकारची होती. ते पंतप्रधानांच्या जिवाशी खेळत नसून देशाच्या सुरक्षेशी खेळत आहे. पंतप्रधानांच्या सुरक्षेशी खेळण्याइतपत काँग्रेस, काँग्रेस सरकार आणि गांधी घराण्यामध्ये द्वेष भरला आहे का? हे गुन्हेगारी षडयंत्र असून यासाठी देशातील जनता काँग्रेसला कधीही माफ करणार नाही.

    MP CM Shivraj Accuses Congress, Gandhi Family For Lapse In PM Security In Punjab

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Murshidabad : मुर्शिदाबाद हिंसेत वडील-मुलाच्या हत्येप्रकरणी चौथी अटक; आरोपींनी मृताच्या घराची तोडफोड केली

    Bangladesh : बांगलादेशची इंटरपोलकडे हसीनांविरुद्ध रेड कॉर्नर नोटीसची मागणी; 9 महिन्यांपासून भारतात आहेत माजी पंतप्रधान

    पवार काका – पुतणे आतून एकत्र, फक्त मतभेदांच्या नाटकाचे रचलेय नेपथ्य!!