• Download App
    जयपूरमध्ये लिंबाची किंमत ४०० रुपये किलो; एका दिवसांत ६० रुपयांनी वाढली किंमत Lemon costs Rs 400 per kg in Jaipur; The price went up by Rs 60 in one day

    जयपूरमध्ये लिंबाची किंमत ४०० रुपये किलो; एका दिवसांत ६० रुपयांनी वाढली किंमत

    वृत्तसंस्था

    जयपूर : राजस्थानची राजधानी जयपूरमध्ये लिंबाची किंमती आभाळाला पोचल्या आहेत. एक किलो लिंबाचा भाव ४०० रुपयांवर पोचला आहे. Lemon costs Rs 400 per kg in Jaipur; The price went up by Rs 60 in one day

    देशातील वाढत्या तापमानामुळे अनेक भागात लिंबाच्या किमतीत वाढ झाली आहे. बुधवारी, जयपूरमध्ये लिंबाचा भाव ₹ ४०० /किलोपर्यंत पोहोचला होता, तर मंगळवारी तो ₹ ३४० /किलो होता. उन्हाळ्यात भाजीपाल्याचे भाव वाढतात, मात्र यावेळी इंधनाच्या दरात वाढ झाल्याने दर वाढल्याचे बाजारातील व्यापाऱ्यांनी सांगितले.

    Lemon costs Rs 400 per kg in Jaipur; The price went up by Rs 60 in one day

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Stock Market : 2025 मध्ये शेअर बाजारातून परदेशी-गुंतवणूकदारांची सर्वात मोठी एक्झिट, विक्रमी ₹1.58 लाख कोटी काढले; 2026 मध्ये FII च्या परतण्याची अपेक्षा

    Zardari Warns : झरदारी म्हणाले- पाकिस्तान पुन्हा युद्धासाठी तयार, मे महिन्यात भारताला समजले की युद्ध मुलांचा खेळ नाही

    Suvendu Adhikari : सुवेंदु अधिकारी म्हणाले- बांगलादेशला गाझासारखा धडा शिकवला पाहिजे