• Download App
    पेट्रोल आणि डिझेलच्या किमतीमध्ये कपात सुरु; देशभरात १५ ते २० पैशांनी इंधन झाले स्वस्त Cuts in petrol and diesel prices begin; Fuel became cheaper by 15 to 20 paise across the country

    पेट्रोल आणि डिझेलच्या किमतीमध्ये कपात सुरु; देशभरात १५ ते २० पैशांनी इंधन झाले स्वस्त

    वृत्तसंस्था

    नवी दिल्ली : देशात पेट्रोल आणि डिझेलच्या किमती कमी होण्यास सुरुवात झाली आहे. आज पेट्रोलचे दर १५ ते २० पैशानी तर डिझेल १८ ते २० पैशांनी कमी झाले आहेत. गेल्या ३५ दिवसात प्रथमच २२ ऑगस्टला इंधनाचे दर स्थिर राहिले आहेत. Cuts in petrol and diesel prices begin; Fuel became cheaper by 15 to 20 paise across the country

    प्रमुख चार शहरातील इंधनाचे दर पुढीलप्रमाणे आहेत.

    दिल्लीत पेट्रोल आणि डिझेल २० पैशांनी कमी झाले असून पेट्रोल हे प्रतिलिटर १०१.६४ तर डिझेल ८९.०७ रुपयांना विकले जात आहे.

    दिल्लीसह मुंबई आणि देशातही अशाच पद्धतीने इंधनाचे दर कमी झाले आहेत. मुंबईत पेट्रोल १०७.६६ रुपये तर डिझेल ९६.९४ रुपयांना मिळत आहे.

    कोलकाता येथे पेट्रोल १५ पैशांनी तर डिझेल १९ पैशांची स्वस्त झाले आहे. पेट्रोल १०१.९३ तर डिझेल ९२.१३ रुपयांना मिळत आहे.

    चेन्नईत पेट्रोल १५ पैशांची स्वस्त होऊन ९९.३२ रुपयांना तर डिझेल १८ पैशांची स्वस्त होऊन ९३.६६ रुपयांना मिळत आहे. विशेष म्हणजे तमिळनाडूतील डिएमके सरकारने पेट्रोलवरील करामध्ये ३ रुपयांनी अगोदरच कपात केली आहे.

     Cuts in petrol and diesel prices begin; Fuel became cheaper by 15 to 20 paise across the country

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Supreme Court : गँगरेप प्रकरणात सुप्रीम कोर्टाने कनिष्ठ कोर्टाचा निर्णय कायम ठेवला- एकाने अत्याचार केला तरी सोबतचेही दोषी!

    Sambit Patra : जेव्हाजेव्हा देशावर हल्ला होतो तेव्हा काँग्रेस पुरावे मागते ; भाजपचा हल्लाबोल!

    Shri Kedarnath :पहिल्याच दिवशी ३० हजारांहून अधिक भाविकांनी घेतले श्री केदारनाथाचे दर्शन