• Download App
    मोठी बातमी : मोदी सरकारचे मुख्य आर्थिक सल्लागार के. व्ही. सुब्रमण्यम यांनी दिला राजीनामा, म्हणाले- राष्ट्राची सेवा करणे परमसौभाग्य, पुन्हा शिक्षण जगतात परतणार । chief economic adviser government of india krishnamurthy subramanian quits

    मोठी बातमी : केंद्राचे मुख्य आर्थिक सल्लागार के. व्ही. सुब्रमण्यम यांचा राजीनामा, म्हणाले- राष्ट्राची सेवा करणे परमसौभाग्य, पुन्हा शिक्षण जगतात परतणार

    krishnamurthy subramanian quits : भारत सरकारचे मुख्य आर्थिक सल्लागार कृष्णमूर्ती सुब्रमण्यम यांनी शुक्रवारी पदाचा राजीनामा दिला आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, भारत सरकारचे मुख्य आर्थिक सल्लागार म्हणून त्यांचा 3 वर्षांचा कार्यकाळ पूर्ण केल्यानंतर त्यांनी शिक्षण जगतात परतण्याचा निर्णय घेतला आहे. आपल्या ट्विटर अकाउंटवर एक पत्र शेअर करताना ते म्हणाले की, राष्ट्राची सेवा करणे हा एक परमसौभाग्य राहिले आहे आणि मला अद्भुत समर्थन आणि प्रोत्साहन मिळाले आहे. chief economic adviser government of india krishnamurthy subramanian quits


    प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : भारत सरकारचे मुख्य आर्थिक सल्लागार कृष्णमूर्ती सुब्रमण्यम यांनी शुक्रवारी पदाचा राजीनामा दिला आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, भारत सरकारचे मुख्य आर्थिक सल्लागार म्हणून त्यांचा 3 वर्षांचा कार्यकाळ पूर्ण केल्यानंतर त्यांनी शिक्षण जगतात परतण्याचा निर्णय घेतला आहे. आपल्या ट्विटर अकाउंटवर एक पत्र शेअर करताना ते म्हणाले की, राष्ट्राची सेवा करणे हा एक परमसौभाग्य राहिले आहे आणि मला अद्भुत समर्थन आणि प्रोत्साहन मिळाले आहे.

    ट्विटरवर एक पत्र शेअर करताना के. व्ही. सुब्रमण्यम म्हणाले की, दररोज जेव्हा मी नॉर्थ ब्लॉकला जात असे तेव्हा मी स्वतःला या विशेष अधिकाराची आठवण करून देत राहिलो. ते म्हणाले की, या विशेष अधिकारासह येणाऱ्या जबाबदारीला न्याय देण्याचा मी नेहमीच प्रयत्न केला आहे. तथापि, के. व्ही. सुब्रमण्यम यांच्या राजीनाम्यानंतर केंद्रातील मोदी सरकारने अद्याप मुख्य आर्थिक सल्लागार पदासाठी कोणतेही नवीन नाव जाहीर केलेले नाही. लवरकच याची घोषणा होऊ शकते.

    chief economic adviser government of india krishnamurthy subramanian quits

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    दहशतवाद्यांसाठी पाकिस्तान आता उरला नाही “सुरक्षित स्वर्ग”, हेच Operation sindoor चे सर्वांत मोठे यश!!

    Modi – J. D. Vance चर्चेत nuclear या शब्दाचा उल्लेखही नाही, पाकिस्तानने आगाऊपणा केला, तर भारताचा प्रतिकार जास्त विध्वंसक!!

    Jitendra Singh : सीमावर्ती भागातील तांत्रिक अन् वैज्ञानिक प्रतिष्ठानांची सुरक्षा केंद्र वाढवणार