• Download App
    असदुद्दीन ओवैसींची मुक्ताफळे, अतिकच्या मारेकऱ्यांची तुलना नथुराम गोडसेशी केली, विचारले- UAPA का लावला नाही?|Asaduddin Owaisi's Muktafale, Atiq's killers compared to Nathuram Godse, asked- Why was UAPA not implemented?

    असदुद्दीन ओवैसींची मुक्ताफळे, अतिकच्या मारेकऱ्यांची तुलना नथुराम गोडसेशी केली, विचारले- UAPA का लावला नाही?

    वृत्तसंस्था

    नवी दिल्ली : असदुद्दीन ओवैसी यांनी अतिक अहमद-अश्रफ अहमद हत्या प्रकरणावर वादग्रस्त वक्तव्य केले आहे. ओवैसी यांनी अतिक आणि त्याच्या भावाची हत्या करणाऱ्या शूटर्सची तुलना नथुराम गोडसेशी केली. ओवैसी म्हणाले की, त्यांनी (शूटर) सांगितले की आम्हाला प्रसिद्ध व्हायचे आहे. हे प्रसिद्ध होण्यासाठी नाही, तर हा तो गट आहे ज्याला आपण टेरर सेल म्हणतो… त्यांच्यावर UAPA का लादला गेला नाही? त्याला 8 लाखांचे शस्त्र कोणी दिले? तुम्हाला आठवत असेल की हे दहशतवादी आहेत, त्यांना कट्टरतावादी केले गेले आहे. ते गोडसेंच्या पावलावर पाऊल टाकत आहेत.Asaduddin Owaisi’s Muktafale, Atiq’s killers compared to Nathuram Godse, asked- Why was UAPA not implemented?

    पोलीस तर जणू लग्नाच्या मिरवणुकीत आले होते – ओवैसी

    उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांच्यावर निशाणा साधत ओवैसी म्हणाले- ‘मला उत्तर प्रदेशच्या महाराजांना विचारायचे आहे, काय चालले आहे? गोळीला गोळीने उत्तर देऊ, असे ते म्हणाले होते. आता जेव्हा गोळी झाडली तेव्हा गुन्ह्यात सहभागी असलेल्या एकाही पोलिसाने आपली शस्त्रे काढली नाहीत. ते लग्नाच्या मिरवणुकीत आल्यासारखे दिसत होते. हत्यार कोणी काढले नाही.

    त्यांच्याकडे 16 लाखांची शस्त्रे कुठून आली?

    ओवैसी पुढे म्हणाले, ‘आम्हाला विचारायचे आहे की जे रिव्हॉल्व्हर वापरले गेले, ते प्रत्येकी आठ लाख रुपयांचे होते. जर दोन असतील तर 16 लाख. त्यांची आई एका गरीब झोपडीत राहते जी मीडियात दाखवली गेली. एक तर एका खोलीच्या घरात राहतो. मग त्यांच्याकडे हरामची संपत्ती कुठून आली? 16 लाखांची ही हत्यारे आली कुठून, या गोळ्या कुठून आल्या? असा सवालही ओवैसींनी केला.

    Asaduddin Owaisi’s Muktafale, Atiq’s killers compared to Nathuram Godse, asked- Why was UAPA not implemented?

    महत्वाच्या बातम्या 

    Related posts

    IMF Loan : IMF ने पाकिस्तानला ₹11,000 कोटींचे कर्ज दिले; जगभरातील वाईट परिस्थितीतही अर्थव्यवस्था स्थिर ठेवल्याचा दावा

    NIA Finds : दिल्लीतील बॉम्बस्फोटापूर्वी काश्मिरी जंगलात चाचणी; ‘एनआयए’कडे पुरावे, कटाच्या मुळापर्यंत पोहोचणार

    Lok Sabha : लोकसभेत निवडणूक सुधारणांवर चर्चा, मतचोरीवर वादंग; राहुल गांधींना दुबेंचे उत्तर- पदांचे बक्षीस तर काँग्रेस देत होती