• Download App
    T Raja आपण हिंदू राष्ट्राची मागणी का करू शकत नाही? -

    T Raja : आपण हिंदू राष्ट्राची मागणी का करू शकत नाही? – टी राजा

    T Raja

    ओवेसी हे डुप्लिकेट मुस्लिम आहेत, असेही भाजप आमदार टी राजा यांनी म्हटले आहे.


    विशेष प्रतिनिधी

    हैदराबाद : T Raja बाबा बागेश्वर यांच्या पदयात्रेत सहभागी होण्यासाठी आलेले तेलंगणातील गोशामहल येथील भाजप आमदार टी राजा यांनी इंडिया टीव्हीशी बोलताना म्हटले की, देशात 100 कोटींहून अधिक हिंदू आहेत, मग आम्ही हिंदू राष्ट्राची मागणी का करू शकत नाही? तसेच त्यांनी ओवेसींना डुप्लिकेट मुस्लिम म्हटले.T Raja



    हिंदू राष्ट्र का निर्माण व्हावे या प्रश्नावर टी राजा सिंह म्हणाले की, 50 हून अधिक इस्लामिक राष्ट्रे असू शकतात, देशात 100 कोटींहून अधिक हिंदू आहेत, मग आपण हिंदू राष्ट्राची मागणी का करू शकत नाही? आज आपण भाग्यवान आहोत की धीरेंद्र शास्त्री हिंदूंना जागृत करण्यासाठी आणि जातिवाद संपवण्यासाठी हिंदू राष्ट्र स्थापन करण्याचा संकल्प घेऊन पदयात्रेला निघाले आहेत. मी त्यांना पाठिंबा देण्यासाठी आलो आहे. भारत हे हिंदू राष्ट्र होईल हेही तुम्हाला दिसेल.

    एका प्रश्नाला उत्तर देताना राजा म्हणाले की, राज्यघटनेपूर्वी देश चालत होता, आजही चालेल आणि भविष्यातही चालेल, पण त्याच संविधानात काँग्रेसने अनेकवेळा बदल केला आहे, त्यामुळे आपण थोडी दुरुस्ती करू शकत नाही का? आपल्या हिंदू राष्ट्राच्या संविधानात. मोदीजींच्या कार्यकाळात भव्य राम मंदिर बांधण्यात आले असून मथुरा आणि कृष्णाजी मंदिरं मोदीजींच्या कार्यकाळात भव्यपणे बांधले जातील. हिंदू राष्ट्राची घोषणा आगामी काळात मोदीजींच्या कार्यकाळातच होईल. हे आम्हीच म्हणत नाही 100 कोटी हिंदू उभे राहून बोलतील.

    Why can not we demand a Hindu Rashtra T Raja

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Adani Group : अदानी ग्रुप 2032 पर्यंत 5.34 लाख कोटींची गुंतवणूक करणार, अक्षय ऊर्जा आणि ट्रान्समिशनवरही फोकस

    Modi :भाजप खासदारांच्या कार्यशाळेत सर्वात मागे बसले मोदी, म्हणाले- सहकाऱ्यांकडून शिकणे महत्त्वाचे

    Sudarshan Reddy : सुदर्शन रेड्डी यांनी संविधानाच्या गप्पा मारू नयेत ; भाजपाचा हल्लाबोल