• Download App
    Nusrat Jahan : तृणमूलच्या खासदार नुसरत जहां यांना पुत्ररत्न, 'पती' निखिल जैन तीन महिन्यांपूर्वी नाकारले होते स्वत:चे मूल । TMC MP Nusrat Jahan gives birth to baby boy in Private Hospital In Kolkata

    Nusrat Jahan : तृणमूलच्या खासदार नुसरत जहां यांना पुत्ररत्न, ‘पती’ निखिल जैन तीन महिन्यांपूर्वी नाकारले होते स्वत:चे मूल

    Nusrat Jahan : लोकप्रिय बंगाली अभिनेत्री आणि तृणमूलच्या खासदार नुसरत जहाँ यांना मुलगा झाला आहे. कोलकात्यातील एका खासगी रुग्णालयात त्यांनी मुलाला जन्म दिला. नुसरत जहाँ यांना बुधवारी खासगी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. आज सकाळी नुसरत जहाँ यांनी त्यांच्या इन्स्टाग्राम हँडलवर हॉस्पिटलमधील एक फोटो शेअर केला आहे. फोटो शेअर करत त्यांनी लिहिले, “फेथ ओव्हर फियर”. TMC MP Nusrat Jahan gives birth to baby boy in Private Hospital In Kolkata


    विशेष प्रतिनिधी

    कोलकाता : लोकप्रिय बंगाली अभिनेत्री आणि तृणमूलच्या खासदार नुसरत जहाँ यांना मुलगा झाला आहे. कोलकात्यातील एका खासगी रुग्णालयात त्यांनी मुलाला जन्म दिला. नुसरत जहाँ यांना बुधवारी खासगी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. आज सकाळी नुसरत जहाँ यांनी त्यांच्या इन्स्टाग्राम हँडलवर हॉस्पिटलमधील एक फोटो शेअर केला आहे. फोटो शेअर करत त्यांनी लिहिले, “फेथ ओव्हर फियर”.

    अलिकडच्या काळात अभिनेता-राजकारणी यश दासगुप्ताला कथितरीत्या डेट करत आहेत. नुसरतने यापूर्वी म्हटले होते की, त्यांचा विवाह निखिल जैनसोबत 2019 मध्ये तुर्कस्तानच्या विवाह नियमानुसार झाला होता, त्यामुळे भारतात हे लग्न अमान्य आहे.

    जैन यांच्या म्हणण्यानुसार, जहाँने लग्नाची नोंदणी करण्याची विनंती नेहमीच लांबणीवर टाकली होती. त्यांनी दावा केला की, ऑगस्ट 2020 मध्ये जेव्हा ती एका चित्रपटाचे शूटिंग करत होती, तेव्हा नुसरतचे त्यांच्याबद्दलचे वागणे बदलू लागले. ऑगस्ट 2020 मध्ये चित्रित झालेल्या ‘एसओएस कोलकाता’ या बंगाली चित्रपटात यश दासगुप्ताच्या सोबत नुसरतला कास्ट करण्यात आले होते. त्यांनी म्हटले की, गेल्या वर्षी 5 नोव्हेंबर रोजी नुसरतने तिचा वैयक्तिक सामान घेऊन त्यांचा फ्लॅट सोडला आणि बालीगंज फ्लॅटमध्ये शिफ्ट झाली आणि त्यानंतर आम्ही पती -पत्नी म्हणून कधीही एकत्र राहिलो नाहीत.

    निखिल जैन यांनी 8 मार्च रोजी नुसरत यांच्याविरोधात दिवाणी खटला दाखल केला, कारण त्यांचा विवाह ‘काही घडामोडींमुळे’ रद्द झाला. ‘कथित विवाह कायदेशीर, वैध आणि वैध नाही आणि अशा प्रकारचा विवाह कायद्याच्या दृष्टीने अजिबात नव्हता, ‘असे त्यांनी निवेदनात म्हटले होते. तीन महिन्यांपूर्वी जेव्हा हा वाद समोर आला तेव्हा निखिल जैन यांनी हे त्यांचे मूल नसल्याचे म्हटले होते. आता मात्र म्हणाले की, आमच्यातील मतभेदाचा नव्या पाहुण्यावर परिणाम होऊ नये. नव्या बाळाचे आयुष्य समृद्ध व्हावे.

    TMC MP Nusrat Jahan gives birth to baby boy in Private Hospital In Kolkata

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    अजितदादांचा विरोध मोडून मुख्यमंत्री फडणवीसांची थोपटेंच्या राजगड साखर कारखान्याला मदत; पुणे जिल्ह्यातल्या दादागिरीला लागोपाठ दुसरा धक्का!!

    TMC MLA Jivan Krishna Saha : शालेय भरती घोटाळ्यात TMC आमदाराला अटक; ED अटकेसाठी आल्यानंतर भिंतीवरून उडी मारून पळून जाण्याचा प्रयत्न केला

    Police sent back Laxman Hake : गेवराईत निघालेल्या लक्ष्मण हाके यांना पोलिसांनी परत पाठवले; वडीगोद्रीत पोलिस बंदोबस्त वाढवला