22 दिवसांत सलमान खानला पाचव्यांदा धमकी मिळाली आहे.
विशेष प्रतिनिधी
मुंबई : Salman Khan बॉलिवूड स्टार सलमान खानला पुन्हा एकदा लॉरेन्स बिश्नोई टोळीकडून धमकी मिळाली आहे. यावेळी गुरुवारी मध्यरात्रीच्या सुमारास मुंबईतील वाहतूक नियंत्रण कक्षात सलमान खानला धमकीचा संदेश आला.Salman Khan
मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सलमान खान आणि लॉरेन्स बिश्नोई यांच्यावर धमकीच्या संदेशात एक गाणे लिहिले आहे. गाणे लिहिणाऱ्या व्यक्तीला महिनाभरात ठार मारले जाईल, असे या धमकीत म्हटले आहे. त्याची अवस्था अशी होईल की त्याला स्वतःच्या नावाने गाणी लिहिता येणार नाहीत. सलमान खानमध्ये हिंमत असेल तर त्याला वाचवून दाखवा. याप्रकरणी पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे. धमकी देणाऱ्या व्यक्तीची ओळख अद्याप पटलेली नाही.
मिळालेल्या माहितीनुसार, 22 दिवसांत सलमान खानला पाचव्यांदा धमकी मिळाली आहे. याआधीही त्याला तुरुंगात असलेल्या लॉरेन्स बिश्नोईच्या नावाने धमक्या आल्या होत्या.
पोलिस सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, यापूर्वीही सलमान खानला मुंबई वाहतूक पोलिस नियंत्रण कक्षाला फोन करून जीवे मारण्याची धमकी देण्यात आली होती. त्या धमकीमध्ये सलमान खानला बिष्णोई समाज मंदिरात जाऊन हरण शिकार प्रकरणी माफी मागावी आणि ५ कोटी रुपये द्यावेत, अशी मागणी करण्यात आली होती. असे न केल्यास आम्ही त्यांना ठार मारू. आमची टोळी अजूनही सक्रिय आहे.
Threat to Salman Khan again message sent to Mumbai Traffic Control Cell
महत्वाच्या बातम्या
- Bhaskar Jadhav रामटेकमधील बंडखोरीवरुन भास्कर जाधवांनी काँग्रेसला सुनावले; ही काँग्रेसची नैतिक जबाबदारी नाही का?
- Chandrashekhar Bawankule उद्धव ठाकरेंची घरात बसून कारभार करायची सवय सुटली नाही:भाजप प्रदेशाध्यक्ष चंद्रशेखर बावनकुळे यांची टीका
- Devendra Fadnavis संविधानाबद्दल राहुल गांधींची अनास्था दिसली : उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीसांची नागपुरात टीका
- Sadhvi Pragya ‘मी जिवंत राहिले तर नक्कीच कोर्टात जाईन…; काँग्रेसने गंभीर अत्याचार केल्या साध्वी प्रज्ञा यांचा आरोप