• Download App
    NEET पेपर लीक तपासात तेजस्वी यादव चौकशीसाठी तयार!|Tejashwi Yadav ready for inquiry in NEET paper leak investigation

    NEET पेपर लीक तपासात तेजस्वी यादव चौकशीसाठी तयार!

    जाणून घ्या, उपसचिवांचे नाव समोर आल्यावर काय म्हणाले?


    विशेष प्रतिनिधी

    पाटणा : NEET पेपर लीक प्रकरणात उपमुख्यमंत्री विजय सिन्हा यांनी तेजस्वी यादव यांचे उपसचिव प्रीतम कुमार यांचे नाव घेतल्यानंतर, तेजस्वी यादव यांनी भाजपवर हे प्रकरण वळविल्याचा आरोप केला आहे. ते म्हणाले की, भाजपला हे प्रकरण वळवायचे आहे.Tejashwi Yadav ready for inquiry in NEET paper leak investigation



    विरोधी पक्षनेते तेजस्वी यादव म्हणाले की, NEET हेराफेरी प्रकरणात प्रीतम कुमार यांचे नाव येत असेल तर त्यांना बोलावून चौकशी करावी. जर याची गरज असेल तर त्याला बोलावून चौकशी करा आणि जो दोषी असेल त्याला अटक करा. जर या लोकांसोबत असे होत नसेल तर मी मुख्यमंत्री नितीश कुमार यांना सांगेन की जो कोणी दोषी असेल त्याला अटक करा.

    अटक करण्यात आलेला अभियंता लाभार्थी असू शकतो पण मास्टरमाइंड अमित आनंद आणि मास्टरमाइंड नितेश कुमार असल्याचे तेजस्वी यांनी थेट सांगितले. ते म्हणाला की आम्ही फोटोही शेअर केला आहे. तेजस्वी यादव यांनी उपमुख्यमंत्री विजय सिन्हा यांच्यावर हल्लाबोल करत त्यांना काहीही माहिती नसल्याचे म्हटले आहे. शिक्षक भरतीचे आरोप असलेल्यांनीही तुरुंगात न जाता बाहेरून बिले गोळा केली, असे ते म्हणाले. तेजस्वी म्हणाले की, संपूर्ण प्रकरण आमच्याशी जोडले जात आहे. ज्यांना तपास करायचा आहे त्यांनीच करावा, असे आम्ही म्हणत आहोत.

    Tejashwi Yadav ready for inquiry in NEET paper leak investigation

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    कसलं ceasefire??, अवघ्या 4 तासांत पाकिस्तान कडून विश्वासघात, शस्त्रसंधीचे उल्लंघन, जम्मूतल्या गोळीबारात BSF जवान शहीद!!

    Char Dham Yatra : उत्तराखंड सरकारचा मोठा निर्णय, चारधाम यात्रेसाठी हेलिकॉप्टर सेवा पुढील आदेशापर्यंत बंद

    पाकिस्तानच्या विनंतीनंतरच भारताने सध्या थांबविले firing; सिंधू जल करार राहणार स्थगितच, त्यात नाही बदल!!