• Download App
    बलात्कार आणि जिवे मारण्याच्या धमक्या, AAP नेते, ध्रुव राठीकडून चारित्र्यहनन; स्वाती मालीवाल यांची फेसबुक पोस्ट!! swati maliwal facebook post

    बलात्कार आणि जिवे मारण्याच्या धमक्या, AAP नेते, ध्रुव राठीकडून चारित्र्यहनन; स्वाती मालीवाल यांची फेसबुक पोस्ट!!

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : दिल्लीचे मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल यांच्या घरात आम आदमी पार्टीच्या खासदार स्वाती मालीवाल यांना मारहाण झाल्यानंतर या प्रकरणात बरीच वेगवेगळी वळणे येऊन गेली. प्रकरण सध्या कोर्टात असून अरविंद केजरीवाल तुरुंगा बाहेर आहेत, तर मालीवाल यांना मारहाण करणारा त्यांचा पीए बिभव कुमार तुरुंगात आहे. मात्र स्वाती मालीवाल यांनी केस मागे घ्यावी यासाठी आम आदमी पार्टीचे नेते कार्यकर्ते त्यांचे चारित्र्यहनन करत असून त्यांच्यावर बलात्कार करण्याची आणि त्यांना जीवे मारण्याचे धमकीही देत आहेत, अशी फेसबुक पोस्ट स्वाती मालीवाल यांनी लिहिली आहे. swati maliwal facebook post

    या फेसबुक पोस्टमध्ये स्वाती मालीवाल यांनी ध्रुव राठी याचे देखील नाव घेतले आहे. जर्मनीत बसून आपल्या चारित्र्यहननासाठी आम आदमी पार्टीच्या नेत्यांना हातभार लावतो असा त्यांनी आरोप केला आहे.

    स्वाती मालीवाल यांची फेसबुक पोस्ट अशी :

    @SwatiJaiHind माझ्या पक्षाच्या नेत्यांनी आणि कार्यकर्त्यांनी म्हणजे सगळ्या AAP पार्टीने माझे चारित्र्यहनन चालवले आहे. माझ्याविरुद्ध बदनामीकारक मजकूर लिहून ते वेगवेगळ्या फेक अकाउंट वरून पोस्ट करत आहेत. आणि माझ्याविरुद्ध भावना भडकावण्याची मोहीम आखल्यानंतर, मला बलात्कार आणि जीवे मारण्याच्या धमक्या येत आहेत. YouTuber तेव्हा हे आणखी वाढले @ध्रुव_राठी माझ्या विरोधात एकतर्फी व्हिडिओ पोस्ट केला. माझी तक्रार मागे घेण्यासाठी ते मला धमकावण्याचा प्रयत्न करत आहेत, हे हे सगळे आम आदमी पार्टीच्या नेतृत्वाच्या मार्गदर्शनाने चालू आहे.

    मी माझी बाजू मांडण्यासाठी ध्रुव राठीशी संपर्क साधण्याचा प्रयत्न केला. त्याच्यापर्यंत परंतु त्याने माझ्या कॉल्स आणि संदेशांकडे दुर्लक्ष केले. त्यांच्यासारखे लोक, जे स्वतंत्र पत्रकार असल्याचा दावा करतात ते इतर AAP प्रवक्त्यांप्रमाणे वागतात रूप राखी सारख्यांना लाज वाटली पाहिजे.

    पोलिसांमध्ये तक्रार केल्यानंतर मला सगळीकडून धमक्या आल्या. माझ्या विरुद्धच्या 2.5 मिनिटांच्या व्हिडिओमध्ये ध्रुवराठीने महत्त्वाच्या गोष्टींचा मुद्दाम उल्लेख केला नाही

    1. घटना घडल्याचे मान्य करून पक्षाने आपल्या भूमिकेवर यू-टर्न घेतला.

    2. ⁠MLC अहवाल जो हल्ल्यामुळे झालेल्या जखमा प्रकट करतो.

    3. व्हिडिओचा निवडक भाग प्रसिद्ध करण्यात आला आणि त्यानंतर आरोपीचा फोन फॉरमॅट करण्यात आला

    4. आरोपीला गुन्ह्याच्या ठिकाणाहून (मुख्यमंत्री घर) अटक करण्यात आली. त्याला पुन्हा त्या ठिकाणी प्रवेश का देण्यात आला? पुराव्याशी छेडछाड केल्याबद्दल?

    5. नेहमी योग्य मुद्द्यांसाठी उभी राहिलेली महिला सुरक्षेशिवाय एकटी मणिपूरला जाऊनही भाजपला कसे विकली जाऊ शकते?? पण ज्या पद्धतीने आम आदमी पार्टीची संपूर्ण यंत्रणा आणि समर्थकांनी माझी बदनामी करण्याचा आणि अपमानित करण्याचा प्रयत्न प्रयत्न करत आहेत, त्यावरून महिलांच्या प्रश्नांवर त्यांची भूमिका स्पष्ट होते. मी या बलात्कार आणि जीवे मारण्याच्या धमक्यांची तक्रार करत आहे @DelhiPolice . मला आशा आहे की ते दोषींवर कठोर कारवाई करतील. काहीही झाले तरी मला काही झाले तर ते कोणी भडकवले हे मला आणि पोलिसांना माहिती आहे.

    swati maliwal facebook post

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Chinese app : भारताचा चुकीचा नकाशा दाखवणारे चिनी अॅप हटवण्याचे सरकारने गुगलला दिले आदेश

    Pope Francis : ख्रिश्चन धर्मगुरू पोप फ्रान्सिस यांचे निधन

    Bokaro : बोकारोमध्ये एक कोटी इनामीसह आठ नक्षलवादी ठार!