• Download App
    'सेलिब्रेटी असण्याची किंमत चुकवावी लागते' फसवणुकीच्या आरोपावर रजनीकांत यांच्या पत्नीचं विधान Superstar Rajinikanths wife Lata reacts to the cheating allegations

    ‘सेलिब्रेटी असण्याची किंमत चुकवावी लागते’ फसवणुकीच्या आरोपावर रजनीकांत यांच्या पत्नीचं विधान

    जाणून घ्या नेमकं असं का म्हटलं आहे आणि काय आहे प्रकरण?

    विशेष प्रतिनिधी

    चेन्नई : तामिळ सुपरस्टार रजनीकांत यांची पत्नी लता रजनीकांत यांनी मंगळवारी बंगळुरू न्यायालयातून जामीन मिळाल्यानंतर तामिळ चित्रपट ‘कोचादईयान’ संदर्भात त्यांच्याविरुद्ध दाखल केलेल्या फसवणुकीच्या खटल्याविरोधात प्रतिक्रिया दिली आहे. Superstar Rajinikanths wife Lata reacts to the cheating allegations

    लतादीदींनी आरोप फेटाळून लावले आणि म्हटले की ही “सेलिब्रेटी होण्यासाठीची आम्हाला मोजावी लागणारी किंमत आहे” लता रजनीकांत यांनी एएनआयला सांगितले- “माझ्यासाठी हे एका लोकप्रिय व्यक्तीचा अपमान आणि छळ आणि शोषणाचे प्रकरण आहे. सेलिब्रेटी होण्यासाठी आपण ही किंमत मोजतो. त्यामुळे प्रकरण मोठे नसले तरी बातमी खूप मोठी होते. कोणतीही फसवणूक झालेली नाही.

    चेन्नईस्थित अॅड ब्युरो अॅडव्हर्टायझिंग प्रायव्हेट लिमिटेडने रजनीकांत यांच्या पत्नीविरुद्ध २०१४ च्या चित्रपटाच्या हक्काबाबत फसवणुकीचा गुन्हा दाखल केला आहे. तक्रारकर्त्याने दावा केला की त्याने चित्रपटाच्या निर्मात्यांपैकी एक असलेल्या मीडिया वनला 10 कोटी दिले होते आणि लता रजनीकांत यांनी हमीदार म्हणून साइन केले होते.

    यावर लता रजनीकांत म्हणाल्या की, ज्या पैशांबद्दल बोललं जातंय त्याच्याशी माझा काहीही संबंध नाही. ही बाब मीडिया वन आणि संबंधित लोकांमधील आहे. त्यांनी आधीच तडजोड केली आहे आणि विषय त्यांच्यात आहे. एक हमीदार म्हणून मी खात्री केली की त्यांना पैसे दिले गेले आहेत.

    Superstar Rajinikanths wife Lata reacts to the cheating allegations

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Supreme Court : सुप्रीम कोर्टाने म्हटले – पराली जाळणाऱ्यांना अटक का नाही, दंड अपुरा, शेतकऱ्यांना जबाबदार धरण्याची गरज

    Nirmala Sitharaman : GST सुधारणांमुळे अर्थव्यवस्थेत 2 लाख कोटी येतील; अर्थमंत्री म्हणाल्या- दैनंदिन वापराच्या वस्तू स्वस्त होतील, सामान्य लोकांकडे जास्त पैसे शिल्लक राहतील

    EC Voters : देशभरात बिहारप्रमाणे SIR; अर्ध्याहून अधिक मतदारांना कागदपत्रे मागणार नाहीत