• Download App
    सुकेश चंद्रशेखर म्हणतो, जॅकलिन खोटे बोलतेय | Sukesh Chandrasekhar says, Jacqueline is lying

    सुकेश चंद्रशेखर म्हणतो, जॅकलिन खोटे बोलतेय

    विशेष प्रतिनिधी

    दिल्ली : दिल्लीमधील तिहार जेलमध्ये कैद असताना सुकेश चंद्रशेखर याने एका महिलेला फसवून 200 करोड रुपये लंपास केले होते. तर याच सुकेशचे बॉलीवूडमधील अनेक अभिनेत्रींसोबत देखील चांगले संबंध असल्याचे स्पष्ट होते. अभिनेत्री जॅकलिन फर्नांडिस आणि अभिनेत्री नोरा फतेही या दोघींना त्याने अनेक महागड्या वस्तू गिफ्ट म्हणून दिल्या होत्या असे म्हटले जात आहे.

    Sukesh Chandrasekhar says, Jacqueline is lying

    महागडी घड्याळे, महागडे कानातले, बॅगज, 15 लाखांचा घोडा, 9 लाखाचे एक मांजर, बांगडय़ा, शूज, मिनी कुपर कार हे सर्व गिफ्ट म्हणून सुकेशने जॅकलीनला भेट म्हणून दिली होते. तर सुकेशने जॅकलिनच्या आईला 1 लाख 80 हजार डॉलरची पोर्षं कारही भेट म्हणून दिली होती.


    200 कोटींच्या खंडणीचा आरोप असलेल्या सुकेश चंद्रशेखरला डेट करत होती जॅकलीन फर्नांडिस! तपास यंत्रणांच्या हाती लागली छायाचित्रे


    जॅकलिनने ईडीच्या चौकशीदरम्यान दिलेल्या माहितीनूसार, तिच्या बहिणीने सुकेश कडून 1 लाख 50 हजारांचे कर्ज घेतले होते. आणि सुकेशने तिचा भाऊ जो ऑस्ट्रेलियामध्ये राहतो, त्याच्या खात्यामध्ये 15 लाख रुपये ट्रान्सफर केले होते. असे तिने कबूल केले आहे. तर सुकेशने ईडीच्या चौकशी दरम्यान ह्या सर्व गोष्टी खोट्या आहेत असा दावा केला आहे.

    सुकेश म्हणतो की, जॅकलिन खोटे बोलत आहे. मी असे कोणतेही पैसे ट्रान्सफर केलेले नाहीयेत. जॅकलिनच्या बँक अकाउंटमध्ये 1.80 लाख डॉलर मी पैसे ट्रान्सफर केले होते आणि तिच्या आईला मी बीएमडब्ल्यू भेट म्हणून दिली होती असा त्याने दावा केला आहे.

    Sukesh Chandrasekhar says, Jacqueline is lying

     

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    CM Yogi Adityanath : योगी म्हणाले- रस्त्यावर नमाज पढू देणार नाही; प्रेमाने ऐकले तर ठीक, नाहीतर दुसरा मार्ग अवलंबू

    Railway Ministry Gate : भारतातील पहिल्या बुलेट ट्रेनची पहिली झलक; रेल्वे मंत्रालयाच्या गेटवर लावले चित्र; या वर्षी गुजरातमध्ये सुरत-बिलिमोरा दरम्यान धावण्याची अपेक्षा

    PM Modi : नॉर्वेने PM मोदींना सर्वोच्च सन्मान प्रदान केला; हा त्यांचा 32वा आंतरराष्ट्रीय सन्मान; मोदी म्हणाले- युरोप भारतात 100 अब्ज डॉलर्सची गुंतवणूक करेल