• Download App
    Smriti Iranis ‘आम आदमी पार्टी बांगलादेशी घुसखोरांच्या पाठीशी

    Smriti Iranis : ‘‘आम आदमी पार्टी बांगलादेशी घुसखोरांच्या पाठीशी उभी आहे’’

    Smriti Iranis

    स्मृती इराणींनी आम आदमी पार्टीवर केला गंभीर आरोप .


    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : Smriti Iranis  दिल्ली निवडणुकीच्या अगदी आधी, भाजपने आम आदमी पक्षावर आरोप केला आहे की आपचे आमदार दिल्लीत बेकायदेशीरपणे राहणाऱ्या बांगलादेशींचे मतदार कार्ड आणि आधार कार्ड बनवण्यात मदत करत आहेत. माजी केंद्रीय मंत्री स्मृती इराणी यांनीही या मुद्द्यावर प्रश्न उपस्थित केले आणि म्हटले की, दिल्लीचे केजरीवाल यांना या प्रकरणात सत्य बाहेर यावे आणि या कृत्यात सहभागी असलेल्या सर्वांना शिक्षा व्हावी असे वाटत नाही का?Smriti Iranis

    माजी केंद्रीय मंत्री स्मृती इराणी यांनी संगम विहारमध्ये दिल्ली पोलिसांनी दाखल केलेल्या एफआयआरच्या आधारे प्रश्न उपस्थित केले आणि म्हटले की, देशात बांगलादेशींची बेकायदेशीर घुसखोरी ही चिंतेची बाब आहे, परंतु दिल्ली पोलिसांच्या तपासात समोर आलेले तथ्य धक्कादायक आहे. कारण दिल्ली पोलिसांच्या तपासात असे समोर आले आहे की आम आदमी पक्षाचे दोन आमदार दिल्लीत बेकायदेशीरपणे राहणाऱ्या बांगलादेशींना त्यांचे मतदार कार्ड आणि ओळखपत्र बनवण्यास मदत करत आहेत.



    दिल्लीतील संगम विहारमध्ये दाखल झालेल्या एफआयआरच्या आधारे स्मृती इराणी म्हणाल्या की, बनावट आधार कार्ड आणि मतदार कार्ड बनवल्याच्या तक्रारीची दखल घेतल्यानंतर संगम विहार पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आणि पोलिसांनी त्याचा अधिक तपास केला, तेव्हा हे समोर आले. तपासात प्रकाश रोहिणी येथील सेक्टर ५ मधील एका दुकानातून बनावट आधार कार्ड बनवले जात असल्याचे समोर आले.

    पोलिस तपासाची माहिती देताना स्मृती इराणी म्हणाल्या की, दुकान मालकाची चौकशी केली असता घुसखोर आणि बेकायदेशीर बांगलादेशींसाठी बनावट आधार कार्ड बनवले जात असल्याचे आढळून आले. बनावट कागदपत्रे देऊन बनावट आधार कार्ड बनवण्याच्या या संपूर्ण रॅकेटमध्ये आम आदमी पक्षाच्या आमदाराचा भयानक चेहरा उघड झाल्याचे पोलिस तपासात समोर आले.

    स्मृती इराणी म्हणाल्या की, पोलिस तपासात असे आढळून आले की, आप आमदाराच्या शिक्का आणि स्वाक्षरीसह २६ फॉर्म सापडले आहेत जे बनावट कागदपत्रांच्या आधारे तयार केले जात होते. या कागदपत्रांवर आपचे आमदार महेंद्र गोयल आणि आपचे आमदार जय भगवान यांचा शिक्का आणि स्वाक्षरी आढळली आहे.

    Smriti Iranis allegation Aam Aadmi Party is standing behind Bangladeshi infiltrators

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Central Motor Vehicles Rules : राष्ट्रीय महामार्गांवर टोलचे नियम कडक- टोल थकबाकीदार गाडी विकू शकणार नाहीत, NOC आणि फिटनेस प्रमाणपत्र जारी केले जाणार नाही

    Supreme Court : कर्नल सोफिया अपमानप्रकरणी SCने MPच्या मंत्र्याला फटकारले, म्हटले- माफी मागण्यात उशीर झाला

    Delhi HC : HCचा कुलदीप सेंगरच्या शिक्षेला स्थगिती देण्यास नकार; उन्नाव बलात्कार पीडितेच्या वडिलांच्या न्यायिक कोठडीतील मृत्यू प्रकरणात 10 वर्षांची शिक्षा