• Download App
    Siddaramaiahs सिद्धरामय्या यांच्या अडचणी वाढल्या;

    Siddaramaiahs : सिद्धरामय्या यांच्या अडचणी वाढल्या; आता MUDA प्रकरणात पुरावे नष्ट केल्याचा आरोप!

    Siddaramaiahs

    तक्रार दाखल ; प्रदीप कुमार नावाच्या व्यक्तीने फिर्याद दिली आहे.


    विशेष प्रतिनिधी

    Siddaramaiahs  कर्नाटकचे मुख्यमंत्री सिद्धरामय्या  ( Siddaramaiahs ) यांचा त्रास काही संपत नाही आहे. आता त्याच्यासह इतरांविरुद्ध नवीन तक्रार दाखल करण्यात आली आहे. त्याच्यावर म्हैसूर अर्बन डेव्हलपमेंट अथॉरिटी (मुडा) प्रकरणात पुरावे नष्ट केल्याचा आरोप आहे.Siddaramaiahs

    प्रदीप कुमार नावाच्या व्यक्तीने फिर्याद दिली आहे. पुराव्यांसोबत छेडछाड केल्याप्रकरणी सिद्धरामय्या आणि इतरांविरुद्ध तपास आणि गुन्हा दाखल करण्याची मागणी त्यांनी केली. मुख्यमंत्र्यांचे पुत्र यतिंद्र सिद्धरामय्या यांचेही नाव तक्रारीत आहे.



    मुडाने शहरी विकासादरम्यान ज्या लोकांची जमीन गमावली त्यांच्यासाठी एक योजना आणली. 50:50 नावाच्या या योजनेत, ज्या लोकांनी जमीन गमावली त्यांना विकसित जमिनीच्या 50 टक्के मिळण्याचा हक्क होता. ही योजना 2009 मध्ये पहिल्यांदा लागू करण्यात आली. जे तत्कालीन भाजप सरकारने 2020 मध्ये बंद केले होते.

    सरकारने ही योजना बंद केल्यानंतरही मुडाने ५०:५० योजनेअंतर्गत जमिनी संपादित करणे आणि वाटप करणे सुरूच ठेवले. संपूर्ण वाद याच्याशी संबंधित आहे. मुख्यमंत्री सिद्धरामय्या यांच्या पत्नी पार्वती यांना या अंतर्गत लाभ दिल्याचा आरोप आहे.

    Siddaramaiahs difficulties increased Now accused of destroying evidence in MUDA case

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    कसलं ceasefire??, अवघ्या 4 तासांत पाकिस्तान कडून विश्वासघात, शस्त्रसंधीचे उल्लंघन, जम्मूतल्या गोळीबारात BSF जवान शहीद!!

    Char Dham Yatra : उत्तराखंड सरकारचा मोठा निर्णय, चारधाम यात्रेसाठी हेलिकॉप्टर सेवा पुढील आदेशापर्यंत बंद

    पाकिस्तानच्या विनंतीनंतरच भारताने सध्या थांबविले firing; सिंधू जल करार राहणार स्थगितच, त्यात नाही बदल!!