या प्रकरणी आरोपपत्रात सुमारे 200 लोकांचे जबाब नोंदवण्यात आले आहेत
विशेष प्रतिनिधी
कोलकाता : Sanjay Roy पश्चिम बंगालची राजधानी कोलकाता येथील आरजी कर हॉस्पिटलमधील ज्युनियर महिला डॉक्टरवर बलात्कार करून तिची हत्या केल्याप्रकरणी संजय रॉयला ( Sanjay Roy ) खून आणि बलात्काराचा मुख्य आरोपी बनवण्यात आला आहे. सीबीआयच्या सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, या प्रकरणी आरोपपत्रात सुमारे 200 लोकांचे जबाब नोंदवण्यात आले आहेत.Sanjay Roy
बलात्कार आणि खुनाच्या या प्रकरणात गेल्या शनिवारी (५ ऑक्टोबर) कनिष्ठ डॉक्टर आमरण उपोषणाला बसले होते. ते म्हणाले की, पश्चिम बंगालमधील ममता बॅनर्जी यांचे सरकार त्यांच्या मागण्या पूर्ण करत नसल्याने त्यांना आता आमरण उपोषणाचा मार्ग स्वीकारावा लागला आहे.
गेल्या शुक्रवारी धर्मतळा येथील डोरिना क्रॉसिंगवर कनिष्ठ डॉक्टर बसले होते. आपल्या मागण्या पूर्ण करण्यासाठी त्यांनी पश्चिम बंगाल सरकारला 24 तासांचा वेळ दिला होता. याबाबत एका कनिष्ठ डॉक्टरांनी सांगितले की, राज्य सरकारने दिलेल्या मुदतीत त्यांच्या मागण्या पूर्ण केल्या नाहीत. त्यामुळे आमच्या मागण्यांच्या पूर्ततेसाठी आणि पारदर्शकता यावी यासाठी आम्ही उपोषण सुरू करत असून, त्यांचे सहकारी उपोषण करणार असलेल्या मंचावर सीसीटीव्ही कॅमेरेही बसवले आहेत.
या संपूर्ण प्रकरणात मुख्य आरोपी संजय रॉय याला अटक करण्यात आली होती. त्याचवेळी ममता बॅनर्जी सरकारही यात बुचकळ्यात अडकल्याचे दिसत आहे. याबाबत भारतीय जनता पक्ष ममता बॅनर्जींवर हल्लाबोल करत आहे. या प्रकरणामुळे पश्चिम बंगाल सरकारवर केस हलकी करणे, पुरावे लपवणे असे अनेक आरोप केले जात आहेत
Sanjay Roy rapes trainee doctor chargesheet filed by CBI
महत्वाच्या बातम्या
- Ladki Bahin Yojana : लाडकी बहीण योजनेच्या लाभाची रक्कम टप्प्याटप्प्याने वाढविणार; मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांचे आश्वासन!!
- Mumbai : मुंबईतील चेंबूर भागात घराला भीषण आग, एकाच कुटुंबातील 7 जणांचा मृत्यू
- Chandrakant Handore : मुंबईत पुन्हा हिट अँड रन, काँग्रेस खासदार चंद्रकांत हंडोरेंच्या मुलाने दुचाकीला उडवले, दुचाकीस्वार गंभीर जखमी, गणेश हंडोरेंना अटक
- shivsmarak जुवेरिया बोट, अंगात लाईफ जॅकेट, डोळ्याला दुर्बीण; संभाजीराजेंनी केली अरबी समुद्रात शिवस्मारकाची राजकीय “शोध मोहीम”!