• Download App
    समाजवादी पार्टीचे नेते स्वामीप्रसाद मौर्या यांच्यावर जाहीर संमलेनस्थळी फेकण्यात आला बूट Samajwadi Party leader Swami Prasad Maurya was thrown a shoe at a public meeting

    समाजवादी पार्टीचे नेते स्वामीप्रसाद मौर्या यांच्यावर जाहीर संमलेनस्थळी फेकण्यात आला बूट

    रामचरितमानसच्या विरोधात वक्तव्य करून स्वामी प्रसाद मौर्य वादात सापडले होते.

    विशेष प्रतिनिधी

    लखनऊ : वकिलाच्या वेशात असलेल्या एका व्यक्तीने समाजवादी पक्षाचे नेते स्वामी प्रसाद मौर्य यांच्यावर जाहीर संमेलनस्थळी बूट फेकला. नंतर मौर्य यांच्या समर्थकांनी हल्लेखोराला बेदम मारहाण केली आणि नंतर त्याला पोलिसांच्या ताब्यात दिले. Samajwadi Party leader Swami Prasad Maurya was thrown a shoe at a public meeting

    समाजवादी पक्षाच्या ओबीसी अधिवेशनादरम्यान स्वामी प्रसाद मौर्य यांच्यावर बूट फेकण्यात आला. वकिलाच्या वेशात आलेल्या आकाश सैनी नावाच्या व्यक्तीने स्वामी प्रसाद यांच्यावर बूट  फेकला.  यानंतर घटनास्थळी उपस्थित सपा आणि मौर्य समर्थकांनी हल्लेखोराला पकडून बेदम मारहाण केली. या घटनेचा एक व्हिडिओही समोर आला आहे ज्यामध्ये लोक आरोपीला लाथा मारताना, लाच देताना आणि बेल्टने मारहाण करताना दिसत आहेत. यानंतर लोकांनी आरोपीला पोलिसांच्या ताब्यात दिले.

    या अगोदर शाई फेकली गेली –

    रामचरितमानसच्या विरोधात वक्तव्य करून वादात सापडलेल्या स्वामी प्रसाद मौर्य यांच्यावर या अगोदरही फेब्रुवारी महिन्यात काळी शाई फेकण्यात आली होती. वाराणसीहून सोनभद्रला जात असताना वाटेत काही लोक स्वामी प्रसाद यांचे स्वागत करण्यासाठी फुले व हार घेऊन उभे होते. त्यांचा वाहन ताफा पोहोचताच स्वामी प्रसाद मौर्य तेथे थांबले आणि पुष्पहार घेऊन उभ्या असलेल्या लोकांनी त्यांच्यावर शाई फेकली आणि काळे झेंडे दाखवले.

    Samajwadi Party leader Swami Prasad Maurya was thrown a shoe at a public meeting

    महत्वाच्या बातम्या 

    Related posts

    Rahul Gandhi : निवडणूक आयोगाने राहुल गांधींना बोलावले; महाराष्ट्र निवडणुकीत झालेल्या हेराफेरीच्या आरोपांवर चर्चा करणार

    NSA Doval : NSA डोभाल यांनी घेतली चीनच्या परराष्ट्रमंत्र्यांची भेट; म्हणाले- दहशतवादाविरुद्ध लढणे आवश्यक

    आणीबाणीच्या काळ्या पर्वावरून भाजपचा काँग्रेसवर हल्लाबोल; पण इंदिरा गांधींनी come back कसे केले सांगण्यावर काँग्रेसचा भर!!