• Download App
    खाती गोठवल्याच्या काँग्रेसच्या आरोपाला रविशंकर प्रसाद यांनी दिलं सडेतोड प्रत्युत्तर, म्हणाले... Ravi Shankar Prasad gave a sharp reply to Congresss charge of freezing accounts

    खाती गोठवल्याच्या काँग्रेसच्या आरोपाला रविशंकर प्रसाद यांनी दिलं सडेतोड प्रत्युत्तर, म्हणाले…

    राहुल गांधींच्या न्याय यात्रेवरही लगावला आहे टोला

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : काँग्रेसने शुक्रवारी दावा केला की आयकर विभागाने (IT) त्यांची प्रमुख बँक खाती गोठवली आहेत. तथापि, नंतर आयकर अपीलीय न्यायाधिकरणाने पुढील आठवड्यात सुनावणी होईपर्यंत खात्यांवरील बंदी उठवली. या प्रकरणाचा निशाणा साधत काँग्रेसने म्हटले आहे की, बँक खाते गोठवण्याचे काम केंद्र सरकारच्या दबावाखाली करण्यात आले आहे. यावर भाजपने प्रत्युत्तर दिले आहे. Ravi Shankar Prasad gave a sharp reply to Congresss charge of freezing accounts

    भाजप नेते आणि माजी केंद्रीय मंत्री रविशंकर प्रसाद म्हणाले की, काँग्रेसचे आरोप निराधार आहेत. याचा आम्ही निषेध करतो. ते म्हणाले, “काँग्रेस स्वत:साठी पैशाची चांगली व्यवस्था करते आणि भ्रष्टाचारही करते, पण हिशोब करत नाही. ही नियमित आयकर प्रक्रिया आहे. 105 कोटींच्या कराची मागणी करण्यात आली होती. ते विरोधात गेले. यामध्ये 20 टक्के रक्कम जमा करावी लागणार आहे. त्यांनी 78 लाख रुपये जमा केले. अपील करूनही ही प्रक्रिया पाळली गेली नाही. ही एक नियमित कर प्रक्रिया आहे.


    ”केजरीवाल सरकार गैरकृत्ये, भ्रष्टाचार आणि घोटाळ्यांमुळे संपत आहे” रविशंकर प्रसाद यांचा हल्लाबोल!


    राहुल गांधी यांचा उल्लेख केला

    रविशंकर प्रसाद पुढे म्हणाले, ही थेट आयकराची बाब आहे. याचा भाजपशी काहीही संबंध नाही. जनतेनेच मतदान न करण्याचे ठरवले असेल तर आपण काय करू? काँग्रेस नेते राहुल गांधी भारत जोडो न्याय यात्रेला निघाले असले तरी त्यांची आघाडी तुटत चालली आहे.

    Ravi Shankar Prasad gave a sharp reply to Congresss charge of freezing accounts

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    PM Modi च्या भाषणात no between the lines; पाकिस्तानच्या छातीवर केलाय वार, पाकिस्तान-दहशतवाद्यांना एकच न्याय आणि nuclear blackmail bye bye!!

    Trade आणि terrorism, रक्त आणि पाणी एकत्र वाहणार नाहीत; पाकिस्तान बरोबरच अमेरिकेलाही पंतप्रधान मोदींचा इशारा!!

    विराट कोहलीची कसोटी क्रिकेटमधून निवृत्तीची घोषणा अन् इंस्टावर भावनिक पोस्ट