• Download App
    Ram Temple Trust राम मंदिर ट्रस्टला आला धमकीचा ईमेल, तामिळनाडूशी जुडले तपासाचे धागेदोरे

    Ram Temple Trust राम मंदिर ट्रस्टला आला धमकीचा ईमेल, तामिळनाडूशी जुडले तपासाचे धागेदोरे

    जाणून घ्या, काय आहे संपूर्ण प्रकरण आणि मंदिर ट्रस्टने काय म्हटलं आहे?

    विशेष प्रतिनिधी

    अयोध्यास्थित श्री राम जन्मभूमी मंदिर ट्रस्टला ईमेलद्वारे एक संशयास्पद धमकी मिळाली. ज्यामध्ये मंदिराच्या सुरक्षिततेला असलेल्या धोक्याबद्दल इशारा देण्यात आला होता. धमकीचा ईमेल मिळाल्यानंतर पोलिसांनी या प्रकरणाचा तपास सुरू केला आहे.

    पीटीआयच्या वृत्तानुसार, हा ईमेल रविवारी रात्री प्राप्त झाला. तथापि, ट्रस्टने यावर कोणतेही अधिकृत विधान जारी केलेले नाही. ही धमकी इंग्रजी भाषेत पाठवण्यात आली होती आणि प्राथमिक तपासात त्याचा स्रोत तामिळनाडूतील एका व्यक्तीशी असल्याचे दिसून आले आहे.

    धमकीत काय लिहिले आहे याबद्दल पोलिसांनी कोणतीही सविस्तर माहिती दिलेली नाही, परंतु सुरक्षेत कोणतीही चूक होऊ नये म्हणून अयोध्या शहरात गस्त आणि पाळत वाढवण्यात आली आहे.

    पोलिसांनी तपास सुरू केला आहे, जरी अद्याप माध्यमांना जास्त माहिती देण्यात आलेली नाही. अधिकाऱ्यांनी फक्त एवढेच म्हटले आहे की हा ईमेल तामिळनाडूतील एका व्यक्तीने इंग्रजी भाषेत पाठवला होता.

    Ram Temple Trust receives threatening email investigation links to Tamil Nadu

    हत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Delhi Blast, : दिल्ली स्फोटप्रकरणी अतिरेकी उमरच्या आणखी एका साथीदाराला अटक; ड्रोन-रॉकेट बनवले, तांत्रिक मदत पुरवली

    CJI BR Gavai : सरन्यायाधीश बी.आर. गवई यांचे आरक्षणावर मोठे वक्तव्य, अनुसूचित जातींतही (SC)लागू व्हावे ‘क्रीमी लेयर’

    Nitish Kumar : नितीश कुमार 20 नोव्हेंबरला गांधी मैदानावर शपथ घेणार; BJP आणि JDU मध्ये प्रत्येकी 16 मंत्री