• Download App
    पंतप्रधान मोदी आजपासून दोन दिवसीय कर्नाटक दौऱ्यावर, सहा जाहीर सभांना संबोधित करणार|Prime Minister Modi will address six public meetings on his two-day Karnataka tour from today

    पंतप्रधान मोदी आजपासून दोन दिवसीय कर्नाटक दौऱ्यावर, सहा जाहीर सभांना संबोधित करणार

    प्रतिनिधी

    बंगळुरू : पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आजपासून दोन दिवसांच्या कर्नाटक दौऱ्यावर जाणार आहेत. 10 मे रोजी होणाऱ्या विधानसभा निवडणुकीसाठी ते 6 जाहीर सभांना संबोधित करणार असून दोन ठिकाणी रोड शो करणार आहेत. मोदींच्या कार्यक्रमानुसार, ते शनिवारी सकाळी दिल्लीहून एका विशेष विमानाने बिदर विमानतळावर जातील, तेथून ते हेलिकॉप्टरने बिदर जिल्ह्यातील हुमनाबाद येथे जातील आणि सकाळी 11 वाजता एका जाहीर सभेला संबोधित करतील.Prime Minister Modi will address six public meetings on his two-day Karnataka tour from today

    यानंतर पंतप्रधान मोदी विजयपुरा येथे जातील, जिथे ते दुपारी 1 वाजता निवडणूक रॅलीला संबोधित करतील. दुपारी अडीच वाजता ते बेळगाव जिल्ह्यातील कुडाची येथे जाहीर सभेला संबोधित करतील. पंतप्रधान मोदी संध्याकाळी बंगळुरू नॉर्थमध्ये रोड शो करणार आहेत.



    बंगळुरूमध्ये रात्रीच्या मुक्कामानंतर ते रविवारी सकाळी राजभवन येथून कोलारला रवाना होतील, जिथे ते सकाळी 11.30 वाजता एका जाहीर सभेला संबोधित करतील. पंतप्रधान मोदी दुपारी 1.30 वाजता रामनगर जिल्ह्यातील चन्नापटना येथे जाहीर सभेला संबोधित करतील. त्यानंतर ते हसन जिल्ह्यातील बेलूर येथे जातील, तेथे ते दुपारी 3.45 वाजता निवडणूक रॅलीला संबोधित करतील. पंतप्रधान मोदी रविवारी संध्याकाळी म्हैसूरमध्ये रोड शो करणार आहेत. कार्यक्रमानंतर ते विशेष विमानाने म्हैसूरहून दिल्लीला रवाना होतील.

    Prime Minister Modi will address six public meetings on his two-day Karnataka tour from today

    महत्वाच्या बातम्या 

    Related posts

    कसलं ceasefire??, अवघ्या 4 तासांत पाकिस्तान कडून विश्वासघात, शस्त्रसंधीचे उल्लंघन, जम्मूतल्या गोळीबारात BSF जवान शहीद!!

    Char Dham Yatra : उत्तराखंड सरकारचा मोठा निर्णय, चारधाम यात्रेसाठी हेलिकॉप्टर सेवा पुढील आदेशापर्यंत बंद

    पाकिस्तानच्या विनंतीनंतरच भारताने सध्या थांबविले firing; सिंधू जल करार राहणार स्थगितच, त्यात नाही बदल!!