• Download App
    'भारत जोडो यात्रे'बद्दल प्रशांत किशोर यांच मोठं विधान; 'जन सूराज पदयात्रा'शी केली तुलना|Prashant Kishors big statement about Bharat Jodo Yatra Compared to Jan Sooraj Padayatra

    ‘भारत जोडो यात्रे’बद्दल प्रशांत किशोर यांच मोठं विधान; ‘जन सूराज पदयात्रा’शी केली तुलना

    त्यांनी 6 महिन्यांत संपूर्ण भारताचा प्रवास केला, मात्र मला… असा टोलाही लगावला.


    विशेष प्रतिनिधी

    दरभंगा: जन सूराजचे संस्थापक प्रशांत किशोर हे सध्या दरभंगा येथे पदयात्रेवर आहेत. यावेळी पत्रकारांनी प्रशांत किशोर यांना राहुल गांधींच्या भारत जोडो यात्रा आणि गेल्या वर्षी झालेल्या जन सूराज पदयात्रेबाबत प्रश्न विचारले. या प्रश्नाचे उत्तर प्रशांत किशोर यांनी अतिशय गोलगोल पद्धतीने देण्याचा प्रयत्न केला.Prashant Kishors big statement about Bharat Jodo Yatra Compared to Jan Sooraj Padayatra

    आपल्या प्रत्युत्तरात त्यांनी राहुल गांधींनाही लक्ष्य करण्याचा प्रयत्न केला. ते म्हणाले की, राहुल गांधींनी अवघ्या 6 महिन्यांत संपूर्ण भारताचा प्रवास केला, मात्र मला केवळ 12 जिल्ह्यांचा दौरा करण्यासाठी 15 महिने लागले. राहुल गांधी रस्त्याने फिरत होते आणि मी गावोगावी फिरत होतो, असेही ते म्हणाले.



    भारत जोडो यात्रेबाबत प्रशांत किशोर म्हणाले की, राहुल गांधी हे खूप मोठे माणूस आहेत. ते काँग्रेस पक्षासाठी पदयात्रा करत होते, ते स्वत:साठी पदयात्रा करत होते, ६ महिन्यात त्यांनी भारतभर प्रवास केला. ते म्हणाले की आम्ही खूप लहान लोक आहोत. आमच्याकडे संघही नाही. आम्ही 15 महिने पायी चालत आहोत आणि बिहारच्या फक्त 12 जिल्ह्यांना भेट देऊ शकलो आहोत. फरक नक्कीच आहे, राहुल गांधी रस्त्यावर चालतात आणि आम्ही गावात फिरतो.

    राहुल गांधी यांनी पदयात्रा निर्धारित वेळेत केली असून येथे वेळेच्या मर्यादेची अडचण नाही. ते म्हणाले की त्यांच्याकडे खूप काम आहे, त्यांना संपूर्ण देश पाहायचा आहे, त्यामुळे सहा महिने काढणे त्यांच्यासाठी खूप आहे.

    Prashant Kishors big statement about Bharat Jodo Yatra Compared to Jan Sooraj Padayatra

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    इंदिरा गांधींची आठवण काढून काँग्रेसने मोदींना टोचले; पण शशी थरूर + चिदंबरम यांनी मोदींच्या निर्णयाला वाखाणले!!

    दहशतवाद्यांसाठी पाकिस्तान आता उरला नाही “सुरक्षित स्वर्ग”, हेच Operation sindoor चे सर्वांत मोठे यश!!

    Modi – J. D. Vance चर्चेत nuclear या शब्दाचा उल्लेखही नाही, पाकिस्तानने आगाऊपणा केला, तर भारताचा प्रतिकार जास्त विध्वंसक!!