• Download App
    ओमर अब्दुल्ला यांची दिल्लीत 'ईडी'कडून चौकशी Omar Abdullah interrogated by 'ED' in Delhi

    ओमर अब्दुल्ला यांची दिल्लीत ‘ईडी’कडून चौकशी

    वृत्तसंस्था

    नवी दिल्ली : जम्मू-काश्मीरचे माजी मुख्यमंत्री ओमर अब्दुल्ला यांची दिल्लीतील अंमलबजावणी संचालनालयाकडून चौकशी करण्यात येत आहे. अंमलबजावणी संचालनालयाच्या अधिकाऱ्याने सांगितले की, ही चौकशी जम्मू आणि काश्मीर बँक प्रकरणाशी संबंधित मनी लॉन्ड्रिंग प्रकरणाशी संबंधित आहे. सकाळी ११ वाजल्यापासून उमरची चौकशी सुरू असल्याचे अधिकाऱ्यांनी सांगितले. Omar Abdullah interrogated by ‘ED’ in Delhi



    ओमर अब्दुल्ला यांची चौकशी सुरू होताच त्यांच्या पक्षानेही एक निवेदन जारी केले आहे. पक्षाने आपल्या अधिकृत ट्विटर हँडलवर लिहिले की, “जेकेएनसीचे उपाध्यक्ष ओमर अब्दुल्ला यांना दिल्लीत ईडीसमोर हजर राहण्यास सांगण्यात आले होते आणि चौकशीसाठी ही हजेरी आवश्यक असल्याचे कारण देण्यात आले होते.” हा सगळा उपक्रम राजकीय असला तरी ओमर पूर्ण सहकार्य करेल कारण त्यांची चूक नाही.

    Omar Abdullah interrogated by ‘ED’ in Delhi

    महत्त्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Akhilesh Yadav : अखिलेश यादव यांची मुलगी अदितीच्या नावाने बनावट फेसबुक पेजवरून वादग्रस्त पोस्ट

    Rupee gains : डॉलरच्या तुलनेत रुपयाची चांगली वाढ ; जाणून घ्या, कितीवर पोहचला?

    Slap on USA : व्यापाराची लालूच + काश्मीरप्रश्नी “मध्यस्थी” नकोय; महासत्ता अमेरिकेच्या अध्यक्षांची “ऑफर” भारताच्या परराष्ट्र मंत्रालयाच्या प्रवक्त्याने फेटाळली!!