• Download App
    नितीश कुमार यांचा निर्धार, मी कायम मोदींसोबत असेन, भाषणानंतर पंतप्रधानांचे चरण स्पर्श करू लागले तेव्हा मोदींनी हात धरलाNitish Kumar vows, I will always be with Modi, Modi holds hands as Prime Minister touches feet after speech

    नितीश कुमार यांचा निर्धार, मी कायम मोदींसोबत असेन, भाषणानंतर पंतप्रधानांचे चरण स्पर्श करू लागले तेव्हा मोदींनी हात धरला

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : शुक्रवारी दिल्लीत एनडीएची बैठक झाली. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांची संसदीय पक्षाचे नेते म्हणून निवड करण्यात आली. ही बैठक दोन तासांहून अधिक काळ चालली. महाआघाडीच्या 13 नेत्यांनी भाषणे केली, पण नितीश यांच्या भाषणाची आणि त्यांच्या व्हायरल झालेल्या व्हिडिओची सर्वाधिक चर्चा झाली. Nitish Kumar vows, I will always be with Modi, Modi holds hands as Prime Minister touches feet after speech

    भाषण संपवून नितीश जेव्हा स्टेजवर आले, तेव्हा त्यांनी पंतप्रधान मोदींचे चरण स्पर्श करण्याचा प्रयत्न केला. नितीश कुमार त्यांच्या पायाला हात लावण्यासाठी सरसावताच मोदींनी त्यांचे दोन्ही हात धरले. यादरम्यान दोघांमध्ये संवाद झाला. नितीश यांनी अभिवादन केले. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला होता.

    नितीश म्हणाले- आम्ही कायमस्वरूपी त्यांच्यासोबत राहू

    नितीश कुमार म्हणाले, ‘आमचा पक्ष JDU भारताच्या पंतप्रधानपदासाठी भाजप संसदीय पक्षाचे नेते नरेंद्र मोदी यांना पाठिंबा देतो. ते 10 वर्षे पंतप्रधान आहेत आणि पुन्हा पंतप्रधान होणार आहेत ही आनंदाची बाब आहे. त्यांनी संपूर्ण देशाची सेवा केली आहे आणि आशा आहे की ते पुढील वेळी सर्वकाही पूर्ण करतील.

    ‘आम्ही कायमस्वरूपी त्यांच्यासोबत असू. आम्हाला असे वाटते की जे आता कुठे कुठे थोडेसे निवडून आलेले आहेत, ते आता पुढच्या वेळी पराभव पत्करतील. त्या लोकांनी कोणतेही काम केलेले नाही.

    ‘तुम्ही (मोदी) देशाला पुढे घेऊन जाल. ही आनंदाची बाब आहे. तुमचा शपथविधी सोहळा लवकरात लवकर पार पडो. आम्हाला ते आजच हवे आहे. याचा फायदा संपूर्ण देशाला होणार आहे. इकडे-तिकडे कोणाला काय करायचंय यात फायदा नाही. प्रत्येकजण तुमच्या नेतृत्वाचे अनुसरण करेल.

    यापूर्वी नितीश यांनी दिल्लीत जेडीयूच्या संसदीय पक्षाची बैठक बोलावली होती. यात सर्व निवडून आलेले खासदार सहभागी झाले. सुमारे 1 तास ही बैठक चालली.

    Nitish Kumar vows, I will always be with Modi, Modi holds hands as Prime Minister touches feet after speech

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Mallikarjun Kharge : काँग्रेस संघटना मजबूत करणार, ‘संविधान वाचवा’ रॅलींसह देशभरात जनआंदोलन सुरू होणार

    Naresh Mhaske : उद्धव यांनी राज ठाकरेंना शिवसेना सोडण्यास भाग पाडले – नरेश म्हस्के

    Vishwa Hindu Parishad : विश्व हिंदू परिषदेने बंगाल सरकार बरखास्त करण्याची केली मागणी