• Download App
    Narhari Jirwal मंत्री नरहरी झिरवळ यांनी हिंगोलीला

    Narhari Jirwal : मंत्री नरहरी झिरवळ यांनी हिंगोलीला संबोधले ‘गरीब जिल्हा’

    Narhari Jirwal

    उपमुख्यमंत्री अजित पवार म्हणाले, हे बरोबर नाही.


    विशेष प्रतिनिधी

    हिंगोली : Narhari Jirwal महाराष्ट्राचे अन्न आणि औषध प्रशासन मंत्री नरहरी झिरवळ यांच्या एका विधानावरून महाराष्ट्रात एक नवीन वाद निर्माण झाला आहे. राष्ट्रवादी काँग्रेसकडून मंत्री झालेले झिरवळ यांनी हिंगोलीचे वर्णन ‘गरीब जिल्हा’ असे केले आहे. त्यांनी ही टिप्पणी विनोदाने केली असली तरी आता उपमुख्यमंत्री अजित पवार आणि त्यांचे भाजप कॅबिनेट सहकारी गिरीश महाजन यांनी त्यांच्या विधानावर नाराजी व्यक्त केली आहे.Narhari Jirwal

    नरहरी झिरवळ यांनी हिंगोली येथील सभेला संबोधित करताना हे विधान केले. ते म्हणाले की, मी कॅबिनेट मंत्री आणि पालकमंत्री म्हणून पहिल्यांदाच इथे (हिंगोली) आलो आहे. मला जाणवले की हा एक सीमांत आणि गरीब जिल्हा आहे. मी मुंबईत परतल्यावर, मी (वरिष्ठांना) विचारेन की माझ्यासारख्या गरीब व्यक्तीला एका गरीब जिल्ह्याची जबाबदारी का देण्यात आली आहे. नरहरी झिरवळ हे नाशिक जिल्ह्यातील राष्ट्रवादीचे आमदार आहेत, इतकेच नाही तर त्यांची गणना अजित पवारांच्या जवळच्या लोकांमध्ये केली जाते.



    मंत्री नरहरी झिरवळ यांच्या टिप्पणीवर अजित पवार आणि भाजप नेते गिरीश महाजन यांनी नाराजी व्यक्त केली आहे. जर त्यांनी अशी टिप्पणी केली असेल तर ते योग्य ठरणार नाही, असे अजित पवार म्हणाले. दर मंगळवारी आमची बैठक असते. मी त्याला याबद्दल विचारेन. जर काही गैरसमज असतील तर ते दूर केले जातील.

    त्याचबरोबर गिरीश महाजन यांनीही झिरवळ यांच्या विधानावर टीका केली आहे. त्यांनी सांगितले की झिरवळ हे एक ज्येष्ठ नेते आहेत. कोणत्याही जिल्ह्याला गरीब किंवा श्रीमंत असे वर्गीकृत करू नये. असे गृहीत धरणे अनावश्यक आहे. ते हुशार आहेत आणि त्याने वरिष्ठ पदांवर काम केले आहे. त्याने अशा टिप्पण्या करू नयेत.

    Minister Narhari Jirwal calls Hingoli a ‘poor district’

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    PM Modi च्या भाषणात no between the lines; पाकिस्तानच्या छातीवर केलाय वार, पाकिस्तान-दहशतवाद्यांना एकच न्याय आणि nuclear blackmail bye bye!!

    Trade आणि terrorism, रक्त आणि पाणी एकत्र वाहणार नाहीत; पाकिस्तान बरोबरच अमेरिकेलाही पंतप्रधान मोदींचा इशारा!!

    विराट कोहलीची कसोटी क्रिकेटमधून निवृत्तीची घोषणा अन् इंस्टावर भावनिक पोस्ट