• Download App
    Maulana Shahabuddin Razvi गरीब मुस्लिमांना फायदा होईल...''; वक्फ

    ”गरीब मुस्लिमांना फायदा होईल…”; वक्फ विधेयक मंजूर झाल्यावर मौलाना शहाबुद्दीन रझवी यांचं विधान

    Maulana Shahabuddin Razvi

    जाणून घ्या, आणखी काय म्हणाले आहेत अखिल भारतीय मुस्लिम जमातचे राष्ट्रीय अध्यक्ष


    विशेष प्रतिनिधी

    बरेली: अखिल भारतीय मुस्लिम जमातचे राष्ट्रीय अध्यक्ष मौलाना शहाबुद्दीन रझवी बरेलवी यांनी लोकसभेत मंजूर झालेल्या वक्फ दुरुस्ती विधेयक २०२५ चे स्वागत केले आहे. त्यांनी या विधेयकाचे वर्णन भारत सरकारने वाईट प्रवृत्ती दूर करण्यासाठी उचललेले एक चांगले पाऊल असल्याचे सांगितले.

    मौलाना म्हणाले की, या विधेयकाचा फायदा गरीब आणि कमकुवत मुस्लिमांना होईल. मौलाना शहाबुद्दीन म्हणाले, “या विधेयकाच्या बाजूने मतदान करणाऱ्या सर्व खासदारांचे मी आभार मानतो. हे धाडसी पाऊल उचलल्याबद्दल मी भारत सरकारचेही अभिनंदन करतो.”



    वक्फ बोर्डातील अनियमिततेकडे लक्ष वेधताना ते म्हणाले की, पूर्वी बोर्डाचे अध्यक्ष आणि सदस्य भू-माफियांशी संगनमत करून कोट्यवधी रुपयांची जमीन कवडीमोल किमतीत विकत असत किंवा स्वतः बळकावत असत. ते म्हणाले, “वक्फची स्थापना करणाऱ्यांचा हेतू असा होता की त्याच्या मालमत्तेतून मिळणारे उत्पन्न गरीब, असहाय्य, विधवा आणि अनाथ मुस्लिमांवर खर्च करावे. पण असे होत नव्हते. मंडळाचे लोक हे पैसे खिशात घालत असत. आता हे दुरुस्ती विधेयक मंजूर झाल्याने, आम्हाला आशा आहे की काहीतरी चांगले होईल. गरीब मुस्लिमांच्या आर्थिक स्थितीत मोठा बदल होईल.”

    Maulana Shahabuddin Razvi welcomes the passage of the Waqf Bill

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    दहशतवाद्यांसाठी पाकिस्तान आता उरला नाही “सुरक्षित स्वर्ग”, हेच Operation sindoor चे सर्वांत मोठे यश!!

    Modi – J. D. Vance चर्चेत nuclear या शब्दाचा उल्लेखही नाही, पाकिस्तानने आगाऊपणा केला, तर भारताचा प्रतिकार जास्त विध्वंसक!!

    Jitendra Singh : सीमावर्ती भागातील तांत्रिक अन् वैज्ञानिक प्रतिष्ठानांची सुरक्षा केंद्र वाढवणार