वृत्तसंस्था
शिमला : Kiren Rijiju हिमाचल प्रदेशच्या दौऱ्यावर असलेले केंद्रीय मंत्री किरण रिजिजू यांनी लाहौल-स्पिती येथील १५ हजार फूट उंचीवरील कुंजम खिंडीत एका खास पद्धतीने संगीताचा आनंद घेतला. त्यांनी पार्श्वगायक मोहित चौहान आणि खासदार कंगना राणौत यांच्यासोबत एक गाणे गुणगुणले, ज्याचा व्हिडिओ त्यांनी त्यांच्या एक्स हँडलवर शेअर केला.Kiren Rijiju
रिजिजू म्हणाले ( Kiren Rijiju ) की, इतक्या उंचीवर गाणे सोपे नाही कारण तिथे ऑक्सिजनची कमतरता असते, ज्यामुळे श्वास घेणे कठीण होते.Kiren Rijiju
‘संसार की हर शह का इतना ही फसाना है……’
कुंजम पासवर पोहोचल्यावर रिजिजू यांनी मोहित चौहानचे गाणे ऐकण्याची इच्छा व्यक्त केली. त्यानंतर मोहित चौहानने महेंद्र कपूरने गायलेले ‘संसार की हर शह का इतना ही फसाना है, एक धुंध से आना है, एक धुंध में जाना में है’ हे गाणे गुणगुणले.
यावेळी मोहित चौहान आणि कंगना यांच्याव्यतिरिक्त स्थानिक आमदार अनुराधा राणा आणि लाहौल स्पितीचे माजी आमदार रवी ठाकूर देखील उपस्थित होते.
रिजिजू हिमाचलच्या ४ दिवसांच्या दौऱ्यावर आले होते
किरण रिजिजू हे हिमाचलच्या चार दिवसांच्या दौऱ्यावर होते. येथे त्यांनी शिमला येथे आणीबाणीला ५० वर्षे पूर्ण झाल्यानिमित्त पत्रकार परिषद घेऊन काँग्रेसवर निशाणा साधला. त्यानंतर ते किन्नौर आणि नंतर लाहौल स्पिती येथे गेले. दोन्ही ठिकाणी त्यांनी कोट्यवधी रुपयांच्या विविध प्रकल्पांचे उद्घाटन आणि पायाभरणी केली.
रिजिजू यांनी किन्नौरमधील तरंदा धंकचा व्हिडिओही शेअर केला आहे
यापूर्वी, शिमलाहून किन्नौरला जाताना, किरण रिजिजू यांनी त्यांच्या सोशल मीडिया हँडलवर तरंदा धंकचा ९० अंश उतार कापून बनवलेल्या धोकादायक रस्त्यांचा व्हिडिओ पोस्ट केला होता. यामध्ये ते म्हणत होते की, जर कोणी येथून पडले तर जिवंत राहण्याचे विसरून जा, हाडही सापडणार नाही. आता त्यांचा हा नवीन व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे.
Kiren Rijiju Sings at 15,000 Feet in Himachal Pradesh’s Kunjum Pass
महत्वाच्या बातम्या
- Sonu Sood : हम बैल भेजते है… लातूरच्या वृद्ध शेतकऱ्याला अभिनेता सोनू सूदने दिली मदतीची ग्वाही
- Amarnath Yatra : अमरनाथ यात्रेचा पहिला जथ्था रवाना; जम्मूमध्ये LG मनोज सिन्हा यांनी यात्रेला दाखवला हिरवा झेंडा
- चिनी शस्त्रे बोथट ठरली, पाकिस्तानी सेना हात पसरून अमेरिकेच्या दारात पोहचली!!
- Gujarat High Court : व्हर्च्युअल सुनावणीत वरिष्ठ वकिलांनी बिअर प्यायली; गुजरात हायकोर्टातील घटना