वृत्तसंस्था
नवी दिल्ली : Kangana Ranaut अलिकडेच सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे, ज्यामध्ये रस्त्यावर मुलाखतीदरम्यान काही तरुणांना भारताच्या राष्ट्रपतींचे नाव विचारण्यात आले. पण ते त्याचे योग्य उत्तर देऊ शकले नाही. आता अभिनेत्री आणि खासदार कंगना राणौतने या व्हिडिओवर तिची प्रतिक्रिया दिली आहे. या सामान्य प्रश्नाचे उत्तर देऊ न शकणाऱ्या तरुणांवर कंगनाने जोरदार टीका केली आहे.Kangana Ranaut
कंगना राणौतने तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर त्या व्हायरल व्हिडिओचा स्क्रीनशॉट शेअर केला आहे. त्याच्या कॅप्शनमध्ये अभिनेत्रीने लिहिले की, ‘युद्ध आपल्याला मारणार नाही, परंतु टोळांसारखे मेंदू असलेली पिढी आपल्याला नक्कीच नष्ट करेल.’
संपूर्ण प्रकरण काय?
खरंतर, हा व्हिडिओ Gen Z Pulse नावाच्या एका इंस्टाग्राम पेजने शेअर केला आहे. यामध्ये अँकर एका गटात उभ्या असलेल्या मुलींना विचारते की, भारताचे राष्ट्रपती कोण आहेत? यावर एक मुलगी उत्तर देते, ‘मी त्यांचे नाव विसरले’, तर दुसरी मुलगी म्हणते, ‘मुरुनाली… मला माहित नाही… मुरुनु किंवा असेच काहीतरी.’ याशिवाय काहींनी माजी राष्ट्रपती रामनाथ कोविंद यांचे नाव घेतले आहे, तर दुसऱ्या एका मुलीने जवाहरलाल नेहरूंचे नाव घेतले आहे.
कंगना लवकरच हॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे
कंगना रणौत लवकरच हॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे. ती ‘ब्लेस्ड बी द एव्हिल’ या हॉरर ड्रामा चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात सिल्वेस्टर स्टॅलोनची मुलगी स्कारलेट रोज स्टॅलोन आणि ‘टीन वुल्फ’ फेम टायलर पोसे देखील दिसणार आहेत. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, कंगनाने या चित्रपटासाठी लायन्स मुव्हीजशी हातमिळवणी केली आहे. ‘न्यू मी’ आणि ‘टेलिंग पॉन्ड’ सारख्या चित्रपटांसाठी ओळखले जाणारे अनुराग रुद्र हे या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करत आहेत.
Kangana Ranaut gets angry as youths fail to name President; Not war, but a generation with brains like locusts will definitely destroy!
महत्वाच्या बातम्या
- PM Modi च्या भाषणात no between the lines; पाकिस्तानच्या छातीवर केलाय वार, पाकिस्तान-दहशतवाद्यांना एकच न्याय आणि nuclear blackmail bye bye!!
- Trade आणि terrorism, रक्त आणि पाणी एकत्र वाहणार नाहीत; पाकिस्तान बरोबरच अमेरिकेलाही पंतप्रधान मोदींचा इशारा!!
- विराट कोहलीची कसोटी क्रिकेटमधून निवृत्तीची घोषणा अन् इंस्टावर भावनिक पोस्ट
- Virat Kohli : विराट कोहलीची कसोटी क्रिकेटमधून निवृत्तीची घोषणा अन् इंस्टावर भावनिक पोस्ट