• Download App
    Kangana Ranaut कंगना रणौतचा उद्धव ठाकरेंवर हल्लाबोल, म्हणाल्या...

    Kangana Ranaut कंगना रणौतचा उद्धव ठाकरेंवर हल्लाबोल, म्हणाल्या…

    काही मूर्ख एकत्र आल्याने देशाचे तुकडे होऊ शकत नाहीत, असंही म्हटलं आहे.

    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : महाराष्ट्र विधानसभा निवडणुकीत महायुतीच्या विजयानंतर भाजप खासदार आणि अभिनेत्री कंगना रणौत यांनी शिवसेना नेते उद्धव ठाकरे यांच्यावर हल्लाबोल केला. ते म्हणाले की, देश तोडण्याची भाषा करणाऱ्यांना जनतेने धडा शिकवला आहे. जनतेने काँग्रेसला भरभरून प्रतिसाद दिला आहे. बलिदान देऊन हा देश उभा राहिला आहे. काही मूर्ख एकत्र आल्याने देशाचे तुकडे होऊ शकत नाहीत.

    हिमाचलच्या विमानतळावरून दिल्लीला रवाना होण्यापूर्वी कंगना रणौत म्हणाली की, महाराष्ट्रातील जनतेने विकास आणि स्थिर सरकारला मतदान केले आहे. महायुतीच्या विजयाबद्दल प्रत्येक कार्यकर्त्यामध्ये उत्साह आहे. आमच्या पक्षासाठी हे ऐतिहासिक आहे. आम्ही संपूर्ण महाराष्ट्र आणि संपूर्ण देशातील जनतेचे आभार मानतो.

    भाजप हायकमांड लवकरच पुढील मुख्यमंत्रिपदाचा निर्णय घेणार आहे. आमच्या पक्षाच्या विचारसरणीनुसारच मुख्यमंत्र्यांची निवड केली जाईल. आमच्याकडे नेतृत्व करण्यासाठी एकापेक्षा जास्त व्यक्ती आहेत. प्रचारादरम्यान मी प्रत्येक मुलाला मोदी-मोदीचा नारा देताना पाहिले.

    ते म्हणाले की, पंतप्रधान मोदी हे जगातील महान नेते आहेत. भाजप हा एक ब्रँड आहे आणि आज भारतातील लोकांचा या ब्रँडवर विश्वास आहे. स्वातंत्र्यानंतर काँग्रेस हा देखील एक ब्रँड होता, पण आज तो प्रादेशिक पक्ष बनला आहे कारण लोकांचा त्यावरील विश्वास उडाला आहे.

    उद्धव ठाकरेंच्या पराभवावर कंगना म्हणाली की, मला असे होईल अशी अपेक्षा होती. इतिहास साक्षी आहे की जे महिलांचा आदर करतात ते देव आहेत आणि जे महिलांचा अपमान करतात ते राक्षस आहेत. राक्षसांचा पराभव होतो. माझा बंगला पाडण्यात आला, मला शिवीगाळ झाली हे तुम्ही सर्वांनी पाहिले. राक्षसांचा पराभव झाला आहे.

    Kangana Ranaut attacks Uddhav Thackeray

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Indian Army पाकिस्तानचे कंबरडे मोडल्यानंतरच भारताने सध्या थांबविले फायरिंग; भारतीय सैन्य दलांचा स्पष्ट खुलासा; शस्त्रसंधी शब्द नाही वापरला!!

    Operation sindoor : भारत – पाकिस्तान यांच्यात शस्त्रसंधी झाल्याचा डोनाल्ड ट्रम्प यांचा दावा, पण फक्त फायरिंग थांबवल्याचा भारताचा खुलासा!!

    Indo Pak ceasefire : भारताने धोरणात्मक निर्णय बदलल्यानंतर भारत आणि पाकिस्तानात यांच्यात शस्त्रसंधी, डोनाल्ड ट्रम्प यांचा दावा