• Download App
    Jitan Ram Manjhi जीतन राम मांझी एनडीएसोबत आहेत, बिहार

    Jitan Ram Manjhi : जीतन राम मांझी एनडीएसोबत आहेत, बिहार विधानसभा निवडणूक एकत्र लढवणार!

    Jitan Ram Manjhi

    जेडीयूचे प्रवक्ते राजीव रंजन यांनी केले स्पष्ट


    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली : Jitan Ram Manjhi केंद्रीय मंत्री जीतन राम मांझी हे सध्या त्यांच्या वक्तव्यांमुळे चर्चेत आहेत. जेडीयूचे प्रवक्ते राजीव रंजन यांनी बुधवारी वृत्तसंस्था आयएएनएसशी त्यांच्या विधानांबद्दल संवाद साधला. ते म्हणाले की, जीतन राम मांझी बिहारमध्ये एनडीएच्या बळकटीकरणाबद्दल बोलत आहेत. त्याच वेळी, बिहारमध्ये नितीश कुमारांशिवाय पर्याय नाही. पुन्हा एकदा आपण नितीश कुमार यांच्या नेतृत्वाखाली निवडणुका लढवू आणि नितीश कुमार मुख्यमंत्री होतील. वास्तविक, मांझी यांनी झारखंड आणि दिल्लीमध्ये जागा न मिळाल्याबद्दल नाराजी व्यक्त केली होती. मांझी म्हणाले होते की त्यांना एकही जागा देण्यात आली नाही, त्यांचे अस्तित्व नाही का?Jitan Ram Manjhi



    मांझी यांच्या विधानावर जेडीयूच्या प्रवक्त्यांनी सांगितले की, या राजकीय पक्षांच्या अपेक्षा आहेत आणि त्यात काहीही चुकीचे नाही. पण आता झारखंडचे निकाल लागले आहेत. दिल्लीत जागावाटप झाले आहे. ५ फेब्रुवारी रोजी मतदान होणार आहे. मला विश्वास आहे की तो नेहमीच व्यापक युतीच्या हितासाठी उभा राहील. जीतन राम मांझी यांच्याबद्दल असे म्हटले जात होते की ते मोदी मंत्रिमंडळातून राजीनामा देऊ शकतात. तथापि, मांझी यांनी या सर्व अफवांचे खंडन केले आणि सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म X वर पोस्ट केले. पोस्टमध्ये त्यांनी लिहिले आहे की काही वेब पोर्टल आणि वृत्तवाहिन्यांनी जीतन राम मांझी मंत्रिमंडळातून राजीनामा देणार असल्याच्या दिशाभूल करणाऱ्या बातम्या प्रसारित केल्या आहेत.

    मुंगेरच्या बैठकीला झालेल्या विलंबाबद्दल मी म्हटले होते की “तुम्ही लोक मला उशीर करत आहात ज्यामुळे मी माझी फ्लाईट चुकवीन आणि मला मंत्रिमंडळ सोडावे लागेल”, मी अशा लोकांना हे स्पष्ट करू इच्छितो की मी पंतप्रधानांना पाठिंबा देईन. माझ्या मरेपर्यंत मंत्री नरेंद्र मोदी. मी तुम्हाला सोडणार नाही. आपण सर्वजण देशाच्या आणि बिहारच्या हितासाठी काम करत आहोत, परंतु काही मीडिया हाऊसेस विरोधी पक्षाच्या इशाऱ्यावर आम्हाला फूट पाडण्याचा प्रयत्न करत आहेत. मी अशा लोकांना सावधगिरी बाळगण्याचा इशारा देऊ इच्छितो, अन्यथा मी त्यांच्यावर कायदेशीर कारवाई करेन आणि प्रेस कौन्सिलमध्ये त्यांच्याविरुद्ध तक्रार दाखल करेन.

    खासदार पप्पू यादव यांच्या इंडिया ब्लॉक अलायन्सवरील विधानावर, जेडीयू प्रवक्त्यांनी सांगितले की, भारत अलायन्स नाही. तेजस्वी यादव म्हणाले होते की, ही युती लोकसभा निवडणुकीसाठी करण्यात आली आहे. भारत आघाडीच्या इतर पक्षांचे नेते वेळोवेळी हे सांगत आहेत. ते औपचारिकपणे विसर्जित केले पाहिजे. पप्पू यादव दुसऱ्याच्या लग्नात अब्दुल्ला दीवाना बनत आहे.

    Jitan Ram Manjhi is with NDA, will contest Bihar assembly elections together

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    Amit Shah : अमित शहांनी सांगितला आरोग्याचा मंत्र, म्हणाले- 2 तास व्यायाम, 6 तास झोप गरजेची; आज मी सर्व औषधांपासून मुक्त

    National Herald case : नॅशनल हेराल्ड प्रकरणी खरगे म्हणाले- आम्ही घाबरणार नाही; भाजपने म्हटले- कायदेशीर उत्तर द्या, राजकारण करू नका

    Central Goverment : परदेशात काम करण्यासाठी लवकर कायदा बनणार; उल्लंघनासाठी 10 वर्षांची शिक्षा शक्य