• Download App
    राज्यसभेत 'जया अमिताभ बच्चन' म्हटल्यावर जया बच्चन संतापल्या!|Jaya Bachchan got angry after saying 'Jaya Amitabh Bachchan' in Rajya Sabha!

    राज्यसभेत ‘जया अमिताभ बच्चन’ म्हटल्यावर जया बच्चन संतापल्या!

    जाणून घ्या, त्यावर उपसभापतींनी काय दिलं उत्तर?


    विशेष प्रतिनिधी

    नवी दिल्ली: राज्यसभेत समाजवादी पक्षाच्या खासदार जया बच्चन यांना ‘जया अमिताभ बच्चन’ म्हटल्यावर त्या संतप्त झाल्या. राज्यसभेचे उपसभापती हरिवंश यांनी त्यांना त्यांच्या जागेवरून ‘जया अमिताभ बच्चन’ म्हटले तेव्हा त्यांनी या मुद्द्यावर जोरदार आक्षेप घेतला. तुम्ही नुसतेच जया बच्चन म्हटले असते तर ते पूर्ण झाले असते, असे जया बच्चन म्हणाल्या. त्यावर उपसभापतींनी उत्तर दिले की, येथे पूर्ण नाव लिहिले आहे, म्हणूनच मी त्याचा उल्लेख केला आहे.Jaya Bachchan got angry after saying ‘Jaya Amitabh Bachchan’ in Rajya Sabha!



    अध्यक्षांच्या या उत्तरावर जया बच्चन संतापल्या. त्या म्हणाल्या की, हे असे आहे की महिलांना त्यांच्या पतीच्या नावानेच ओळखले जाईल. त्यांना स्वतःचे अस्तित्व नाही. त्यांना स्वतःचे कोणतेही कर्तृत्व नाही.

    उल्लेखनीय आहे की, जया बच्चन दीर्घकाळ बॉलिवूडमध्ये काम केल्यानंतर राजकारणात सक्रिय झाल्या आहेत. जया बच्चन या पाचव्यांदा समाजवादी पक्षाच्या राज्यसभेच्या खासदार झाल्या आहेत. महिलांच्या हक्कांच्या प्रश्नांवर त्या संसदेत सातत्याने आवाज उठवत आहेत.

    मोदी सरकारच्या तिसऱ्या कार्यकाळातील दुसरे संसदेचे अधिवेशन 22 जुलैपासून सुरू झाले आहे. संसदेचे अर्थसंकल्पीय अधिवेशन 12 ऑगस्टपर्यंत चालणार आहे. या अधिवेशनात 22 दिवसांच्या कालावधीत 16 बैठका असतील. या अधिवेशनात अर्थमंत्र्यांनी 2024-2025 चा अर्थसंकल्प सादर केला.

    Jaya Bachchan got angry after saying ‘Jaya Amitabh Bachchan’ in Rajya Sabha!

    महत्वाच्या बातम्या

    Related posts

    महाराष्ट्रासाठी अभिमानाचा आणि ऐतिहासिक दिवस; आंतरराष्ट्रीय विमानतळापासून ते मेट्रोचे उद्घाटन!!

    Toxic Cough Syrup : 2 राज्यांत कफ सिरपमुळे 23 मुलांचा मृत्यू; 5 राज्यांमध्ये कोल्ड्रिफ सिरपवर बंदी, सीबीआय चौकशीसाठी सर्वोच्च न्यायालयात याचिका

    Arvind Kejriwal : अरविंद केजरीवाल यांना दिल्लीत टाइप-7 बंगला अलॉट; नवा पत्ता- 95 लोधी इस्टेट; खासदाराच्या घरी राहत होते